EPC13 ออกแล้ว

การสนทนาใน 'EG 3D Club' เริ่มโดย broom, 8 กุมภาพันธ์ 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. broom

broom New Member Member

923
    46
    0
    EPC13 data version 13.02 ออกแล้วนะครับ หาโหลดกันได้เลย ครอบคลุมตั้งแต่ปี 1982-2008 ทุกรุ่นที่ออก ยกเว้นแอคคอร์ดที่เพิ่งเปิดตัวไป เป็นโซนยุโรปนะครับ แต่เบอร์ส่วนใหญ่จะใช้ได้ทั่วโลก มีไว้ดีแน่นอนครับ

โหลดกันก่อนที่จะโดนลบนะครับ.....:)

2. feelball

feelball New Member Member

13
    0
    0
    มันคืออะไรอ่ะครับ

3. ultra

ultra New Member Moderator

329
    3
    0
    มันคืออะไรอะคับ แล้วโหลดที่ไหนอ่า

4. Hutch_eg

Hutch_eg New Member Member

205
    0
    0
    นั่นสิพี่ก้อง มันคืออะไรรครับ

5. broom

923
    46
    0
    Electronic parts catalog ครับ มีทั้งรุ่นเก่า และรุ่นใหม่ๆ อย่างที่ขายในบ้านเราด้วย ยกเว้นก็แอคคอร์ดตัวใหม่ แล้วก็แจ๊สตัวใหม่ที่ยังไม่ออก โหลดได้ที่นี่ครับ

http://downloads.hondatech.info/Auto/EPC/HondaEPC13.rar

เป็นไฟล์ rar แตกออกมาเป็น ไฟล์ iso ต้องเอามาไรท์ลงแผ่น แล้วก็ install เวลาใช้งานก็อ่านข้อมูลจากแผ่น ถ้าไม่อยากช้าก็ให้ copy จากแผ่น ลง harddisk แล้ว install มันก็จะอ่านจาก harddisk ครับ
    ไฟล์ใหญ่หน่อยนะครับ 1.1G แตกออกมาแล้ว 2.5G

รีบโหลดก่อนโหลดไม่ได้นะครับ...

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 10 กุมภาพันธ์ 2008
  6. balloon.com

balloon.com New Member Member

687
    4
    0
    แจ่มเลยครับ

7. ultra

ultra New Member Moderator

329
    3
    0
    เวลกำ เป็นกิ๊กเลย ยังไม่มีเครื่อง write dvd เลย มีใครโหลดแล้ว write เผื่อให้หน่อยสิคับ ^^"

8. zatan

zatan New Member Member

153
    21
    0
    มันถามหา CDKEY อ่ะพี่
    ขอCDKEY ด้วยครับ

9. eakzub

eakzub New Member Member

442
    0
    0
    โหลดเสร็จแล้วเหมือนกันครับ แต่ติดตั้งไม่ได้ครับ มันขอ CD KEY อ่ะครับ
    รบกวนขอด้วยครับ ขอบคุณครับ :D

10. TGC

TGC New Member Member

332
    1
    0
    ใช่ครับ ติด cd-key

11. broom

923
    46
    0
  12. Oh EG

Oh EG New Member Member

21
    0
    0
    โหลดเส็รจแล้ว ถ้าอยากได้โทรมาเลย:D:D:D

13. balloon.com

balloon.com New Member Member

687
    4
    0
    วันหลังขอ copy หน่อยนะ เน็ตช้าเหลือเกิน :):):)

14. zatan

zatan New Member Member

153
    21
    0
    ได้ๆ จัดไป :D
    ว่าแต่ ผมยังใช้ไม่เป็นเลยอ่ะ :cry::cry::cry:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้