รบกวนช่วยออกความคิดเห็น ชุดแต่งนี้หน่อยครับ ติชมเต็มที่ครับ ว่ากันไปเลย รับฟังทุกเสียง...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Lonewolf Northernwind, 27 มิถุนายน 2012

< Previous Thread | Next Thread >
    รบกวนช่วยออกความคิดเห็น ชุดแต่งนี้หน่อยครับ ติชมเต็มที่ครับ ว่ากันไปเลย รับฟังทุกเสียง ยกเว้นเสียงด่า ครับ 5555

1. ด้านหน้าเอาไฟเดิมๆ ด้านข้างเล่นแนวนี้ไปครับ ชอบๆ

2. ดูเผินๆ เหมือน trueno เลย แนวนี้สวยครับ

3. ทำ Face off แบบตากบก็เด็ดอยู่นะครับ รบกวนอีกอย่างด้วยอะครับ คือโปรแกรมที่ทำนี่ใช้โปรแกรมไรหรอครับ ดูน่าลองทำบ้างอะครับ :)

4. ผมเขียนด้วยโปรแกรมAuto CAD สำหรับงานเขียนแบบทั่วๆไปนี่แหละครับ

5. นิดนึงครับ ตากบที่ว่าหมายถึงตาหลี่ๆ หรือไฟป๊อปครับ ส่วนใสรูปผมตั้งใจให้เป็นไฟตาตี่ๆ โปรเจ็คเตอร์เรียงกัน สี่ดวงอะครับ เวอร์ไปหรือเปล่าครับ แฮะๆๆๆ

6. ไฟป๊อบอะครับ(ความชอบส่วนตัวนะครับ) แต่เรียง 4 ดวงติดก้แนวดี ยังไม่เคยเห็นเลย แต่หลายหมื่นอยู่นะนั่นสำหรับไฟ เท่ดีครับ :)

7. nissan N12 อิอิ

8. รถราคา 4-5 หมื่น แต่งไป 2 แสน 8 ฮ่าๆๆๆๆ

9. Emz Musicabutr

Emz Musicabutr Guest

0
    0
    0
    ไฟหน้า จัดโปรเจคเตอร์งามๆ+วงแหวนซักคู่นึง แล้วด้านหลังก็อาจจะหาตูดเป็ดมารับซักนิสก็ดีนะคับ ไม่รู้มีตำแหน่งใส่รึป่าว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้