MR2 VS PENTHOUSE

การสนทนาใน 'MR2 Club' เริ่มโดย BEE-PHOTO, 22 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. BEE-PHOTO

BEE-PHOTO New Member Member

50
    0
    0
    ในที่สุดรถผมก็ได้ลงปก ครั้งที่2แล้ว ครั้งแรกอยู่ด้านใน (รถไม่สวย แต่นางแบบแจ่ม ) เลยขออนุญาติเอารูปมาฝากเพื่อนๆ น้องๆ ต่ำกว่า18ปีห้ามดู ดูที่อื่นโป๊กว่า

2. VoiceFromHell

VoiceFromHell Member Member

216
    4
    18
    อ๊ากกกกๆๆๆ!!!!! (อิจฉาอย่างแรง) :eek::eek::eek::eek::eek::eek:

3. Piruwat

Piruwat Member Member

148
    2
    18
    สวย ... ทุกองประกอบ

อิอิ

ขอบคุณมากครับผม อุตส่าห์นำของ "แจ่มๆ" มาฝาก อิอิ

4. notjambar

notjambar New Member Member

163
    1
    0
    อิจฉาอย่างแรงครับ........ สวยทั้งรถทั้งคน

5. drinkingpark

drinkingpark New Member Member

43
    1
    0
    อย่างแจ่ม อิอิ

6. visitor

visitor New Member Member

68
    1
    0
    ไปดูที่เวปป๋าบีมาแล้วด้วย

ยอมรับเลยว่า ฝีมือจริงๆครับ

ขนาดผมไม่ค่อยรู้เรื่ององค์ประกอบภาพ หรืออื่นๆ เท่าไหร่
    ยังรู้สึกว่าทำไมพื้นหลังธรรมดาๆ ถึงถ่ายออกมาได้สวยขนาดนี้

เจ๋งครับผม

7. visitor

68
    1
    0
    ว่าแต่ว่า หัวเรื่องแต่ละเรื่องในปกเนี่ย น่าสนใจสำหรับป๋าๆ ทุกท่านทั้งนั้นเลย

:) :) :) :) :) :) :) :)

8. Aee-ViPeR-MR2

Aee-ViPeR-MR2 New Member Moderator VIP

463
    6
    0
    รูปที่สองนี่ xXx อย่างแรงงงงงงงงงงงงงงงงงงงง!!! :eek::eek::eek::eek::eek:

9. Van de Trust!!

Van de Trust!! New Member VIP

424
    9
    0
    ต้องมีหนังสือเล่มนี้อยู่ที่บ้านผมแน่นอนครับบบ !!! 55555+
    ชอบทั้งรถทั้งคนเยยย แฮ่ ๆๆๆ

10. kimmy9446

kimmy9446 New Member Member

184
    0
    0
    รูปที่ 3 ท้ายสวยจัง........:p:p:p

11. kaltech

kaltech New Member Member

141
    1
    0
    เครื่องรุ่นไหนเนี่ยมีนมหนูด้วย

12. jacksolo

jacksolo New Member Member

61
    0
    0
    ถ้ารถมีชีวิตคงมีความสุขมากๆ
    เครื่องอาจฮีดเลยก็ได้

13. JiMmY_DioZ

JiMmY_DioZ Member Member

218
    2
    18
    พี่บีคับ พอดีผมกำลังฝึกเล่นกล้องอ่ะคับ ขอตามไปถ่ายด้วยได้ป่าวอ่า......................
    แฮ่ๆๆๆๆๆๆ...................... :D:D:D:D:D

ขอไปซื้อกล้องก่อน

14. pom61

pom61 New Member Member

54
    0
    0
    ชอบๆ คับ สาวๆกับรถสวยๆ

15. Aee-ViPeR-MR2

Aee-ViPeR-MR2 New Member Moderator VIP

463
    6
    0
  16. VBeetle

VBeetle New Member Member

7
    0
    0
    ไปซื้อมาแล้วครับ เพราะ MR2 จริงๆๆๆๆ:D

17. BEE-PHOTO

50
    0
    0
    ว่าจะขายแล้วโดนบีบบังคับหลายด้าน (ไม่มีที่จอด) จริงๆ ช่วงหลังไม่ได้ขับเลยเพราะไปเล่นกีฬาทางนำ้ เลยซื้อ4wd มา แทน บอกตรงๆว่าไม่อยากขายเลยเสียดายแต่สุดที่จะอ้างเหตุผลแล้ว ว่าจะไม่ลงในrcweb แล้วเชียวใจมันหายยังไงไม่รู้ ถ้าได้ราคาที่คิดใว้ก็ขาย ถ้ายังไม่ได้ก็เก็บ ไว้ก่อนยอมโดนด่าต่อไป ขายครับ โทร 081-6419132

18. visitor

68
    1
    0
    ป๋าบีขายเท่าไหร่เนี่ย

ถ้าขายแล้วแถมน้องคนที่นั่งข้างๆรถด้วยปะ

:):):)

ปล. ถึงขายแล้วก็มาโพส มาแวะเวียนบอร์ดมั่งนะ

19. BEE-PHOTO

50
    0
    0
    ขาย 650-000 B. ครับ น้องม่ายแถมเก็บใว้กินเอง เฮ้ยม่ายช่าย ขายดีไหมเนี่ย เห็น2000GT สีส้มคันที่ล้อส้มแล้วอยากทำมั่งสวยมั่กๆ ขาดตังค์อย่างเดียว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้