เรือ่งของไฟ Xenon

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย RITHM, 14 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. RITHM

RITHM New Member Member

52
    6
    0
    มีใครที่ติดไฟ Xenon แล้วบ้าง อยากรู้ว่า กล่อง บัลลาส เก็บไว้ที่ไหนกัน ขอดูรูปด้วยก็ดีนะครับ ขอบคุณครับ

2. dewgiovany

dewgiovany New Member Member

73
    3
    0
    เก้บไว้ข้างในกันชนคับ....เอาวางลงไปเรยหาเทปสองหน้ายึดหน่อยก็ไม่หลุดไปไหนแร้ว

3. GU GANG GODS

GU GANG GODS New Member Member

147
    4
    0
    ของผมตัว 04 ข้างขวา ใส่ตรงรูน๊อตยึดไฟหน้าตรงแบต ส่วนด้านซ้ายใส่ตรงแก้มข้างแปะกาว 2 หน้า 3 m แน่นมากๆ

4. tui013

tui013 New Member Member

1,777
    238
    0
    เก็บไว้ตรงซอกข้างแก้มซ้าย-ขวาครับ

5. vee_01

vee_01 New Member Member

169
    14
    0
    มีขาเหล็กใส่ตรงข้างแก้มซ้ายขวาครับ

6. RITHM

RITHM New Member Member

52
    6
    0
    ขอบคุณทุกคนมากเลยนะครับที่ช่วยให้ข้อมูล

7. oat_28

oat_28 New Member Member

1,150
    53
    0
    เ ก็ บ ไ ว้ ใ น กั น ช น ห น้ า ป ล อ ด ภั ย จ า ก น้ำ ม า ก คั บ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้