วันนี้มาบอกว่าวันศุกร์อีกแล้วขอให้มีความสุขกับการทำงานกันนะครับ ^^

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Wisanu Trakarnkeerati, 29 มิถุนายน 2012

< Previous Thread | Next Thread >
    วันนี้มาบอกว่าวันศุกร์อีกแล้วขอให้มีความสุขกับการทำงานกันนะครับ ^^

1. ไม่สุขอะดิพี่............ขี้เกียจที่สวดดดด...... 5555555555

2. สำหรับพี่ วันไหนๆ มันเหมือนกันหมด วันทำงาน วันหยุด แม่ม ไม่เคยจะได้หยุด 555+

3. .....5555...ระทวย....5555

4. Bon Bz

Bon Bz Guest

0
    0
    0
    เป็นวันที่น่ามีความสุขแต่ดันมีวิชาเรียนที่โหดมาก2วิชาเลยทั้งวัน เลยไม่สุขเลยผมมม อ่อพี่นุ กันชนแหล่มมากพี่ได้โครงการจะทำหัวเคฟล่าเลย เออพี่สีน้ำเงินskylineพี่ทำมาเท่าไหร่ครับบบ

5. สีทั้งคันภายในด้วยประมาณ 3หมื่นครับ กันชนแหล่มอยู่แล้วครับใหม่ๆเลย ^^

6. Narong Rvy

Narong Rvy Guest

0
    0
    0
    นอนทั้งวันๆนี้

7. Bon Bz

Bon Bz Guest

0
    0
    0
    อ่อ นอกในห้องเครื่องหมดใช่ป่ะครับ จะได้ลองเช็คราคาที่ขอนแก่นดูว่าเท่าไหร่ หาราคากลางอยู่อิอิ เด่วซักพักๆคงได้จัดลิ้นหน้าครับ :) ขอเปลี่ยนโช๊คก่อน ^_^

ชอบวันนี้ที่สุด (แต่บางทีก็ไม่ดีต้องปั่นงานดึกๆดื่นๆ)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้