พี่ ๆ ครับ ขอถามนอกเรื่องหน่อย นะ ครับ คือ พึ่งซื้อ เชฟ โคโรคันใหม่ อยากทำ ท่อ...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Grizzly Kanpong, 30 มิถุนายน 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Grizzly Kanpong

Grizzly Kanpong Guest

0
    0
    0
    พี่ ๆ ครับ ขอถามนอกเรื่องหน่อย นะ ครับ คือ พึ่งซื้อ เชฟ โคโรคันใหม่ อยากทำ ท่อ หน่ะครับ แซ๊ดดด ฟิ้วว นี่ ทำยังไง อะครับ

2. Bon Bz

Bon Bz Guest

0
    0
    0
    เดินท่อยิงตรงลงหน้าเพลาครับ เป็นท่อเลสนะครับ สังกัดมีเยอะครับ กำลังฮิตๆ ก็ท่อสูตรเม้งซังครับ

3. Grizzly Kanpong

0
    0
    0
    มีพัก กลางไหม ครับ รึ เป็น แป๊บ สด ๆ โล่ง ๆ มีข้ออ่อนไหม หม้อ แคท ต้องใส่ ไหม เปลี่ยนทั้งหมดเฮดเดอร์เลยไหมพี่

4. Bon Bz

0
    0
    0
    อ้าว นี่อยู่ขอนแก่นรึนิ ผมก็ขอนแก่นเหมือนกันครับ ถ้าสนใจทำท่อมาเลยๆผมพาไปทำ

5. Grizzly Kanpong

0
    0
    0
    ร้านไหน ใน ขอนแก่น ทำ ดี ๆครับ งบเท่าไหร่ครับ

6. Grizzly Kanpong

0
    0
    0
    ท่อเส้นเดิมอยากเก็บ ไว้ทั้งเส้น เลยอะครับ

7. Bon Bz

0
    0
    0
    มีครับร้าน ส.117shop ทำดีที่สุดในขอนแก่นแล้วครับ งานดีๆเนียนๆ ราคากันเองครับ

8. Grizzly Kanpong

0
    0
    0
    งบ เท่าไหร่ ครับ พาไปทำหน่อย นะ อิอิ

9. Bon Bz

0
    0
    0
    ผมไม่มั่นใจราคาของกะบะอะครับ แต่ราคาสูงกว่าร้านอื่นนิดหน่อยแต่งานที่ออกมาเยี่ยมแน่นอนครับ รับประกัน จากรถแพงๆหลายๆในขอนแก่นก็มาทำที่นี่ครับ

10. Grizzly Kanpong

0
    0
    0
    ร้าน อยู่ แถวไหน ครับ

11. Bon Bz

0
    0
    0
    บ้านดอนครับ

12. Grizzly Kanpong

0
    0
    0
    เค้า ทำ ให้ ใหม่ รึ มี สำเร็จแล้วครับ

13. Bon Bz

0
    0
    0
    สร้างใหม่เลยครับ

14. Grizzly Kanpong

0
    0
    0
    นึกว่าเปน สูตรสำเร็จ ยกเส้น ร้อยนอต ใส่เลย

15. Bon Bz

0
    0
    0
    อ่อไม่ได้ทำไว้ครับเพราะทำหลายรุ่นไม่ได้เน้นเฉพาะรุ่นครับ

16. Grizzly Kanpong

0
    0
    0
    ถาม เพิ่ม อีก นิด ครับ ภายในห้องโดยสาร เสียงท่อจะเข้ามา รบ กวนไหมครับ

17. Bon Bz

0
    0
    0
    เข้าเต็มๆเลยครับ เพราะยังไงเดินท่อแซ๊ดยังไงก็เข้าครับ

กล่องใบ ท่อเส้น 3xxxx

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้