สอนวิธีปรับหนืดโช๊คหน่อยครับ

การสนทนาใน 'EG 3D Club' เริ่มโดย katobe, 2 กุมภาพันธ์ 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. katobe

katobe Guest

0
    0
    0
    คู่หน้าใช้ไขควงปากแบนขันรึป่าวครับ ขันไปทางไหนถึงจะหนืดครับ คู่หลังเปนแบบหมุนมีตั้งแต่1-8ปรับอยู่ที่5ยังกะนั่งรถสิบล้อเลย แล้วเวลาปรับควรปรับก่อนใช้งานหรือหลังใช้งานดีครับ แหะๆ ไม่เคยมีกะเค้านะครับ ขอบคุณครับ

2. Ole'

Ole' Active Member Member

266
    33
    28
    ฟังจากที่เล่ามาน่าจะเป็น GAB กระบอกแดง For Gymcana ใช่ป่ะครับ 1คืออ่อนสุด 4 แข็งสุด ตามเข็มนาฬิกา ส่วนหลังมี 8 ระดับ 1-4 ในด้านหลังจะเท่ากับ 1-4 หน้านะครับ ไม่ใช่1หน้าเท่ากับ5หลังนะครับ ส่วน 5-8 หลังเอาใว้Setให้ท้ายไวขึ้นในการสไลด์หลบกรวย Gymcana เอามาใช้ในถนนระวังท้ายออกหมุนเอาง่ายๆนะครับ ส่วนผมตอนนี้ปรับหน้า4หลัง4 สปริงType R ก็ไม่แช็งนะพ่อแม่นั่งแรกๆก็บ่นแต่ตอนนี้ชินแล้ว เพราะไม่กระด้างมาก โชคดีนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้