มีปัญหาเกี่ยวกับปั๊มพวงมาลัยเพาเวอร์

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Ake-Aom, 14 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Ake-Aom

Ake-Aom New Member Member

10
    0
    0
    :( ลูกปืนปั๊มพวงมาลัยเพาเวอร์แตก แล้วมีนำมันไหลออกมาซ่อมหรือเปลี่ยนปั๊มดีกว่ากัน ถ้าเปลี่ยนอยากทราบราคาปั้ม พวงมาลัยเพาเวอร์ราคาเท่าไร รบกวนผู้ที่ทราบข้อมูลหน่อยคับ คุณเล็กมีขายหรือป่าว

2. mr_janes

mr_janes New Member Member

352
    31
    0
    เปลี่ยนย่อมดีกว่าคับ

รีบไม๊ล่ะคับ ผมกำลังยกเครื่องเก่าออก
    แล้วจะถอดปั้มตัวนี้มาขายให้ถูกๆ อิอิอิ

3. jaturong03

jaturong03 Well-Known Member Member

2,084
    91
    48
    อิอิ ตามผู้รู้เลยครับ

4. ผมไม่มีคับ รู้สึกจะขายไปนานแล้ว รอน้องเจนชำแหละอะไหล่เลยคับ

5. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    ตามคนเลี้ยงแมวไปเลยครับ

6. green nv #032

green nv #032 New Member VIP

2,789
    89
    0
    ยังไม่เคยมีเลยพาวเวอร์...:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้