ไม้Mds

การสนทนาใน 'Car Audio & GPS Forum' เริ่มโดย อาร์ต, 5 พฤษภาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. อาร์ต

อาร์ต Guest

0
    0
    0
    ทำไมต้องใช้ไม้ชนิดนี้ แล้วmdsคือไม้อะไร

2. อาร์ต

อาร์ต Guest

0
    0
    0
    MSF

ลืมไปมันต้องMDF ขออภัย

3. superfan

superfan Member Member

58
    1
    8
    เนื้อมันแน่นกว่าไม้ชนิดอื่น

4. อาร์ต

อาร์ต Guest

0
    0
    0
    ซื้อไม้MSF

จะซื้อไม้ชนิดนี้ที่ร้านขายไม้ตามท้องตลาดได้ไหมรึว่าต้องซื้อจากร้านขายเครื่องเสียง
    และบอกคนขายว่าซื้อไม้MDFเลยเหรอ

5. superfan

superfan Member Member

58
    1
    8
    ร้ายขายของก่อสร้างส่วนใหญ่ไม่มีส่วนน้อยมี ต้องหาเอานะครับไม้อย่างอื่นไม่เอา 16มิลประมาณ400 20มิลประมาณ500:D

6. VeeKung

VeeKung New Member Member

37
    2
    0
    ผมก็ว่าจะลองทำตู้เอง แต่คิดว่าจะจ้างให้โรงไม้เค้าตัดให้เลยอ่ะครับ สะดวกดี

7. 4d56

4d56 New Member Member

521
    14
    0
    ตอนนี้มีHDFด้วยนะครับ มันจะมีส่วนผสมที่หนาแน่นกว่าคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้