คืนวันที่13/01/51

การสนทนาใน 'RT Club' เริ่มโดย ray-j, 14 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ray-j

ray-j New Member Member

450
    0
    0
    วันที่13/01/2551.....เป็นวันคล้ายวันเกิดของ...สมตุ่ย...........ครับพี่น้อง
    ..........เลี้ยงกันที่ร้าน ..BM..ครับแถวๆตัดใหม่.ซ.สามัคคี.............มี..แวน....ผม.......ตุ่ยครับ.
    .......เมา....กระจายกินกันไป 3 ขวด..
    ปล...กินกันคนละยี่ห้อด้วยครับ...........หมดตูดเลยครับ....ตุ่ยเงินเดือนออกเอามาให้พี่ใช้ด้วยนะ
    เพราะกูหมดตัวเลย.อิอิอิอิอิอ...............บอกภา...:cry::cry::cry::cry:

2. blueaaa

blueaaa New Member Member

389
    0
    0
    สุขสันต์วันเกิดย้อนหลังครับ

3. boylpn

boylpn Member Member

775
    2
    18
    สุขสันต์วันเกิดย้อนหลัง

Happy Birthday นะครับตุ่ย :D:cool: แต่ว่าต้องยกนิ้วโป้งให้เลยนะเนี่ย ไป 3 คน กิน 3 ขวด แถมยัง 3 ยี่ห้ออีกต่างหาก :eek:

4. ซึ้งใจน้ำตาจาร่วงงงงงงงงงงงงงงงงงง T_T ขอบคุณมากๆครับทุกๆคน

5. audy!

audy! New Member Member

1,075
    2
    0
    สุขสันต์วันเกิดครับคุณตุ่ยขอให้มีสุขภาพแข็งแรง เจริญรุ่งเรืองในหน้าที่การงานนะครับ

6. rung_nu

rung_nu New Member Member

889
    2
    0
    Happy Birth Day ย้อนหลังนะตุ่ยขอให้มีความสุขมากๆๆๆๆ..........คิดอะไรก็ขอให้ได้นะเช่น 4G63...4G63...4G63...4G63....อิอิ

7. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    สุขสันต์วันเกินย้อนหลังนะตุ่ย .... ขอให้มีความสุขมากๆ นะ และให้รถสวยขึ้น แรงขึ้นทุกปี
    ปล.ใช่ไปกินกันเมื่อวันอาทิตย์ที่พี่ปุ้ยว่าจะเข้ามาเอาสติ๊กเกอร์ที่บ้านพี่ใช่ป่ะ เห็นว่าเย็นๆ อยู่ที่พูนทรัพย์กับตุ่ย ที่แท้เมาจนมาไม่ไหวนี่เอง 55+++

8. nonghin_2

nonghin_2 New Member Member

526
    4
    0
    ไม่เคยชวนหรอก จะจำไว้

9. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    อ้าว ...ตุ้ยงานเข้าแล้วเมิง 55+

10. แว่น_RUN@BOUT

แว่น_RUN@BOUT New Member Member

1,308
    9
    0
    ยินดีด้วยเพื่อน

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 15 มกราคม 2008

11. ขอผูกโบด้วย :D:D:D

12.  

13. แหมพี่หิน ผมไม่มีเบอร์พี่อ่ะตอนนี้ เพราะ โทศัพท์ ผมมันรวนมันลบเบอร์ที่อยู่ในเครื่องผมเกลี้ยงเลยอ่ะพี่ น่านะพี่เดี๋ยวเอาไว้คราวหน้า นะพี่เดี๋ยวจาเอาเบอร์ที่ไอ้แว่นโทรหาน่ะพี่ จุ๊ฟจุ๊ฟ :D:D

14. rung_nu

rung_nu New Member Member

889
    2
    0
    งานเข้าเศร้าเลยตุ่ย...............555555555555+

15. ray-j

ray-j New Member Member

450
    0
    0
    หิน....ต้องขอโทษด้วยผมมารู้..วันเกิด...มันก็ ..สี่ทุ่มห้าทุ่มแล้ว
    ต้องขอโทษทีเอามีนอกรอบจะโทรหาครับ......................

16. jakarin_tuey

jakarin_tuey New Member Moderator

1,409
    2
    0
    สุขสันต์วันเกิดย้อนหลังน่ะน้อง :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้