รถ B14 ตอนเครื่องเย็นๆ ไม่ว่าจะตอนเช้าหรือตอนเย็น...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Ratchakorn Sieng-ek, 1 กรกฎาคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
    รถ B14 ตอนเครื่องเย็นๆ ไม่ว่าจะตอนเช้าหรือตอนเย็น เวลาเหยีบคันเร่งตะมีเสียงเหมือนเหล็กเสียดสีกันดังเอี๊ยดๆเลยครับ ผมเลยไปอ่านในกระทู้เค้าบอกอาจจะเป็นที่สายพาน แต่สานพานผมพึ่งให้ช่างดึงให้เอง น่าจะมีปัญหาที่ตรงไหนบ้างหรอครับ ใครเลยมีประสบการณ์ขอคำแนะนำหน่อยนะครับ จักเป็นพระคุณอย่างยิ่ง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้