วันนี้หมอกลงจัดโค-ตร

การสนทนาใน 'Peugeot Club' เริ่มโดย soda_za, 14 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. soda_za

soda_za New Member Member

518
    5
    0
    หมอกลงจัดมากเลยวันนี้ ขับรถใช้ความเร็วไม่ค่อยได้มองเห็นแค่50เมตรเอง

2. <<< JobsilrA >>>

<<< JobsilrA >>> New Member Moderator

936
    4
    0
    ยังงี้ต้องระวังให้มากครับ ขับรถปลอดภัยกันทุกคนเลยนะคับ

3. gaszohol

gaszohol New Member Member

643
    4
    0
    - -* ลงจัดขนาดนี้เลยหรอครับเนี่ยยยยย
    บ้านผมไม่รู้ลงแค่ไหน เพระผมตื่นเที่ยง - -
    ยังงัยขับรถกันด้วยความระมัดระวังด้วยนะคร้าบ

4. te_uan

te_uan Member VIP

708
    25
    18
    มะเช้าวิ่งวิภาบันยากาดอย่างสวยอ่าครับ.........:)

5. God level

God level Active Member Moderator

1,028
    14
    38
    ...เอามั่ง....นึกว่าขับอยู่แถวเชียงราย....555+..(มีคลิปด้วย)

6. Resn

Resn New Member Member

338
    0
    0
    ว่าจาถ่ายเหมือนกัน แต่มือถือแบตหมด :D ลงเยอะมากจริง ๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้