สวัสดีวันปีใหม่ไทย (สงกรานต์) นะครับพี่น้อง

การสนทนาใน 'RT Club' เริ่มโดย golf the zeed, 12 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    ไปเที่ยวไหนกันก็ขับรถระวังๆ กันด้วยนะครับ เดินทางปลอดภัยทุกคนนะ แล้วไปเที่ยวไหนเจอรถสวยๆ หรือสาวสวย ๆ มาก็มาโพสต์รูปให้ดูกันบ้าง :D:D:D

2. แว่น_RUN@BOUT

แว่น_RUN@BOUT New Member Member

1,308
    9
    0
    สงสารตาเกียร์จัง.......- -"

3. เฮ่ยยยยยยยยยยยย ชีวิตเกียร์ก็แบบนี้อะนะ น่าสงสาร - -"

4. ngernthong

ngernthong New Member Moderator

600
    1
    0
    ชีวิตอับเฉาเหมือนเดิมเลยแฮะ :suspicious::suspicious::suspicious:

5. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    วันนี้ไปข้าวสารมาครับ

6. ppprom

ppprom New Member Member

43
    0
    0
    12 อยู่บ้านครับ.....13 อยู่บ้านครับ.....14 อยู่บ้านครับ.....15 อยู่บ้านครับ..... 16 ทำงานครับ :eek::eek::eek::cry:

7. rung_nu

rung_nu New Member Member

889
    2
    0
    หวัดดีปีใหม่ไทยเช่นกันนะครับ......ขอให้เพื่อนๆชาว RT Club มีความสุขมากๆๆๆๆๆๆๆๆนะครับขับรถระมัดระวังกันหน่อยนะครับ...ด้วยความปรารถนาดีจาก Chengy.......อิอิ

8. อยู่บ้านโครดดดดดดดดด เบื่อเลยสาดดดดดด ไม่ได้ไปไหนเลย เซ็งเป็ด เลยสาดดดดดดดดดด แมร่งสงกราน์ หรือ วันธรรมดาวะเนียะ

มีคนคุมเข้มอยู่ข้าง ๆๆๆๆ ปล.รัตน์เองค่ะ

9. x kmit'l

x kmit'l New Member Member

265
    1
    0
    เป็นสงกรานต์ปีแรกที่ไม่ได้ไปไหนเลยคับ อยู่บ้านแล้วก็บ้านบ้านเท่านั้น แต่มีความสุขโคตๆๆๆ:D:D

ปล.ทำไมพี่กรูมันหน้าสงสารขนาดนี้ว่ะ:D:D

10. audy!

audy! New Member Member

1,075
    2
    0
    ไปหลายที่ครับแต่อยู่ใน กทม.ไม่ได้ออกต่างจังหวัดครับสนุกไปอีกแบบครับ

11. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    สรุปว่าทำงานวันเสาร์วันเดียว นอกนั้นได้หยุดครับ ..........โชคดีโคตร ๆ เลยไปนครปฐมมาครับ ผ่านไปแถวอักษะรถเยอะมั่ก ๆๆๆ

12. golf the zeed

3,808
    7
    38
    ยังสงสัยว่า ... รัตน์คุมตุ่ย หรือ .... ตุ่ยคุมรัตน์ กันน้า :D:D:D

13. แว่น_RUN@BOUT

แว่น_RUN@BOUT New Member Member

1,308
    9
    0
    ไประยองมาครับ......สาวเยอะโคดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆสวยๆทั้งนั้น........เลย

14. - -" เซ็งสุดๆ

15. boylpn

boylpn Member Member

775
    2
    18
    ไปเที่ยวทางเหนือมาครับ

ไปทำบุญกับที่บ้านที่จ. ลำปาง และล่องไหว้พระที่แพร่,น่าน, และพิษณุโลก ไปเจอ CORONA Mark II มาคันนึงจอดอยู่ที่วัดพระพุทธชินราช เดี๋ยวจะโหลดรูปมาให้ดู แต่ว่าไปทางเหนือมาเนี่ย ไม่เห็นรถ RT สักคันเลยนะเนี่ย ตามถนนก็ไม่เห็นเหมือนกัน :D:cool:

16. pukpick

pukpick New Member Member

615
    0
    0
    อยู่กรุงเทพจ้า..

17. blueaaa

blueaaa New Member Member

389
    0
    0
    เป็นสงกรานต์ปีแรกที่ไม่เปียกเลยอะ แต่ไม่แน่เดี๋ยวไปพัทยาเผื่อได้เปียกกะเค้ามั่งอะ ทุกคนเป็นไงครับสนุกมั้ย

18. กอหญ้า

กอหญ้า New Member Member

119
    1
    0
    :D ไปเที่ยววันไหลที่พัทยากันป่ะ...:D :D

19. golf the zeed

3,808
    7
    38
    อาทิตย์นี้ถ้าว่างว่าจะไปเล่นที่งานพระประแดงอยู่ครับ

20. แว่น_RUN@BOUT

1,308
    9
    0
    อย่างพี่หรือจะว่างกะเค้า555555555+

21. ray-j

ray-j New Member Member

450
    0
    0
    กลับบ้านครับรถติดซิบน้ำมันก็ไปกลับ5,000บาทค่าเห้ลายังไม่รวม
    กลับมาหมดตูดเลย5555555555สบายกระเป๋า

22. กอหญ้า

กอหญ้า New Member Member

119
    1
    0

:D เหอะๆ น่าสงสารคนโดนคุม ...ฮ่า ฮ่า ฮ่า :p ก้อดีเหมือนกัน ความซ่าส์จะได้ลดลงบ้าง :p :p

23. pukpick

pukpick New Member Member

615
    0
    0
    พี่กอล์ฟ ชวนแว่นไปดิ แว่นชอบ :D:D:D:D:D:D

24. x kmit'l

x kmit'l New Member Member

265
    1
    0

:jaw::jaw::jaw::jaw: บ้านพี่อยู่ไหนเนี่ยพี่ปุ้ย เด๋วก่อนน่ะเอาคันไหนไปอ่ะ 5000ไม่น้อยเลยน่ะพี่ปุ้ย

25. กลัวที่ไหน ....... เด็กๆ โห่ๆๆๆๆ

26. Eve^_^Sweet

Eve^_^Sweet New Member Member

48
    0
    0
    สงกรานต์นี้ไปแม่สอดมา เห็น RT วิ่งขึ้นเขาแบบฉิว ๆ เลย
    ตั้ง 3 คันแหละ

27. blueaaa

blueaaa New Member Member

389
    0
    0
    ไปสงกรานต์พระประแดงอย่าลืมใส่เสื้อเกาะไปด้วยนะครับ:D:D:D

28. ray-j

450
    0
    0
    เอาเซฟไปครับ...ไปนครพนม ไปกลับ1,600-1,700
    กิโลกรัม555555กิโลเมตร55555555555ขับรถแม่ง15ชั่วโมงรถติดมากเลยออกจากกรุงเทพ4ทุ่ม
    7โมงเช้ายังอยู่ที่ลำตาคลองอยู่เลยกินข้าวเช้ามันที่นั้นเลย5555555555:cry::cry::cry::cry:

29. แว่น_RUN@BOUT

1,308
    9
    0
    แฟนผมออกจากสุวรรณภูมิตอนตี1.........ถึงสระบุรี 6โมงเช้ายังไม่คุยเลยพี่คร๊าบ........ถึงโคราชบ่ายโมงคิดเอาเดินทางวันนึงเต็มๆอ่ะ

30. ray-j

450
    0
    0
    55555555555555ปีหน้าไปใหม่ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้