ซับกับแอมป์คู่นี้เป็นอย่างไรบ้างครับ

การสนทนาใน 'Car Audio & GPS Forum' เริ่มโดย เดชา, 4 พฤษภาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. เดชา

เดชา Guest

0
    0
    0
    ซับ 15 นิ้ว JBL รุ่น T150 ตีตู้สูตร 1 คู่ กับ แอมป์ Kenwood KAC-1023 2 Ch 1 ตัว ใครเคยเล่นบ้าง สำหรับคู่นี้เป็นอย่างไรบ้างครับ แมทช์กันหรือป่าว ขอบคุณครับ

2. PorEQA

PorEQA Guest

0
    0
    0
    ... ผมว่า น่าไปเล่ น ดอกชูชัย มากก่า ของ เค้า แรง หนัก และที่สำคัญ power ที่ขับ ของ เค้ อ่ะ
    ต้อง แรง มา ๆๆ สำหรับ ชุด ของ พี่ อ่ะ ไม่ค่องเจ๋ง อ่ะ .. ของผม แนะนำ เจ๋ง ก่ อิ ๆๆ
    sus ชูชัย ddragon
    power ต้อ ง clarss D 4 C 2000 w ของ prokic แรง ๆๆ
    ........................................ แนะนำ ร้าน Pekaudio อยู่ บางพระ นครปฐม ครับ ......
    ร้านนี้ เจ๋ง สุด แร้ ว ไม่แพง ด้วย อ่ะ

3. aonelka

aonelka New Member Member

16
    0
    0
    ชุดนี้ ผมเคยฟังครับพี่ที่ทำงานใช้อยู่ พลังเสียง ถือว่าดีมากครับ
    แต่แอมป์ ab มันกินไฟมากๆเลยครับ แป็บเดียวแบตหมด ...

4. G Cedia Racing Service

G Cedia Racing Service New Member Member

146
    3
    0
    ดีคับ

5. G Cedia Racing Service

G Cedia Racing Service New Member Member

146
    3
    0
    Dragon............... มีสินค้าอารัยบ้างคับ
    ผมสนใจแลวร้านชื่อไรทิ้งเบอร์ไว้ให้ด้วยนะคับ
    ขอบคุนมากคับ

6. EK_Shinoda

EK_Shinoda New Member Member

1,125
    14
    0
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้