ใครรู้จักร้านทำชุดแต่ง งานพลาสติก บ้าง แนะนำหน่อย

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย เอ๋รังสิต, 13 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. เอ๋รังสิต

เอ๋รังสิต New Member Member

222
    10
    0

อยากได้เบอร์ร้านทำชุดแต่งรอบคัน งานพลาสติกครับ ใครมี/รู้ แนะนำหน่อยคับ
    หายากจริง มีแต่งานไฟเบอร์

2. ES_DRAW

ES_DRAW New Member Member

164
    15
    0
    รุ่นนี้ไม่ค่อยมีชุดแต่งที่เป็นพลาสติกออกมาให้เลือกมาหรอกกพี่ม่อน ค่าแม่พิมพ์มันแพง แสนอัพคับ
    แต่ถ้าหล่อไฟเบอร์ ราคาต้นทุนมันไม่สูงก็เลยถูกกว่าเยอะ แถมอยากได้แบบไหนสามารถบอกร้านได้เลย

3. soda_get

soda_get New Member Member

447
    52
    0
    ลอง NINTO ดูครับ.........

4. เอ๋รังสิต

เอ๋รังสิต New Member Member

222
    10
    0
    NINTO มีเบอร์ไหมครับ

5. .:: ส เ ต ฟ า น ::.

.:: ส เ ต ฟ า น ::. New Member Member

269
    41
    0
    ผมเคยไปทำลิ้นหน้ามานะครับ ก็โอเคดี

ลองติดต่อตามนี้ดูนะครับ

http://www.ninto.com/contact%20us.html

02-722-4535, 084-133-1456

แต่แนะนำนิดนึง ร้านนี้ชอบถ่ายรูปรถเราเอาไปลงในweb siteของเขาเอง ถ้าไม่อยากให้ถ่ายก็บอกเค้าไว้แต่ต้นๆนะครับ เพราะพี่แกเอาไปลงในweb siteแบบไม่เกรงใจเลย ถ่ายทุกมุม ทุกชิ้นแล้วก็เอาไปโฆษณาว่าทำจากร้านของเขา ผมโดนมากับตัว แต่ก็ยังไม่ได้โทรไปบ่นอะไรนัก ถือว่าช่างเถอะ อะไรประมาณนั้น :eek:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้