ใครมีรูปไฟท้ายติดสติ๊กเกอร์ใส เป็นโคมดำบ้างครับ

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย โอมเพี้ยง, 3 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. โอมเพี้ยง

โอมเพี้ยง New Member Member

5
    0
    0
    ไปซื้อสติ๊กเกอร์มาแล้ว แต่กำลังตัดสินใจอยู่ว่า จะติดทั้งโคม หรือว่าติดเฉพาะไฟเลี้ยวดี ใครมีรูปช่วยโพสให้ดูหน่อยนะครับ :D

2. momo0101

momo0101 New Member Member

182
    19
    0
    มีคับ

3. tui013

tui013 New Member Member

1,777
    238
    0
    แบบนี้หรือป่าวครับถ้าไม่ใช่ก็ขออภัยด้วยครับเดี๋ยวเจ้า E_S14 มันว่าเอาอีก...อิอิ

ปล.ขออนุญาตท่านเจ้าของรถด้วยครับ:D

4. Lee_ES

Lee_ES New Member VIP

517
    19
    0
    สวยๆกันไป

5. Tu_Ut

Tu_Ut New Member Member

303
    26
    0
    ทามดีอย่าอายคาย คับเพ่ 555+

6. โอมเพี้ยง

โอมเพี้ยง New Member Member

5
    0
    0
    ขอบคุณมากคร๊าบ สำหรับรูป

7. ของผมติด 2 สีเลยครับ ไฟถอยหลังติดสีดำ มุมไฟเลี้ยวติดสีส้มครับ :D

8. ไทพเปอร์

ไทพเปอร์ New Member Moderator

881
    73
    0
    รูปสวยจังเลยครับ เอามาจากไหนพี่ อิอิ :D

9. oat_28

oat_28 New Member Member

1,150
    53
    0
    ส ว ย ทุ ก คั น เ ล ย

10. tui013

tui013 New Member Member

1,777
    238
    0
    อ๋อ!! เอามาจากตากล้อง Super Star ครับ สวยจิงๆเลย...อิอิ

11. PINNY

PINNY New Member Member

1
    0
    0
    รูปของกระทู้ที่2 สีดำทั้งโคมไม่ทราบว่าทำที่ไหนอ่ะคับสวยมากๆ อยากทำบ้าง

12. zTyOnPe

zTyOnPe New Member Member

58
    1
    0
    จะหาซื้อสติกเกอร์ได้ที่ไหนบ้างอ่ะครับ อยากได้สีดำ

13. cheerapong

cheerapong New Member Member

151
    5
    0
    สติกเกอร์ไฟหลังดำ

แบบนีครับอยากติดแบบดำหมดเหมือนกันแต่ไม่รู้ที่ไหนรับติดน่ะครับ

14. เดิม ๆ 328

เดิม ๆ 328 New Member Member

117
    6
    0
    ธนาบุตร ตรงข้างกะมาบุญครองครับ หาแบบไปด้วยก้อดีนะครับ มีหลายแบบอะ เข้าไปแล้วเลือกไม่ถูกเลย ถ้าจะเอาไปลองทำไม่เยอะ PM ที่อยู่ + ขนาดที่จะใช้มาหาผมจิ มีอยู่ 1 เมตร แต่ไม่รู้เป็นเนื้อแบบที่คุณอยากได้หรือป่าวนะครับ

15. jeff

jeff Guest

0
    0
    0
    ไฟตรงท้ายนี้ติดตั้งที่ไหนอะครับ ราคาประมาณเท่าไรขอบคุณครับ

16. kenshiro222

kenshiro222 New Member Member

72
    0
    0
    ถามต่อหน่อยนะครับสติกเกอร์สีดำอะครับถ้าติดทั้งโคมคงใช้เยอะมากๆเลยอยากถามว่าที่พี่ซื้อๆกันมันขายกันอย่างไรครับราคาเท่าไรแล้วเป็นแบบ
    อ่อนหรือป่าวครับคือแบบเอาไดเป่าแล้วดึงเข้ามุมได้เหมือนติกเกอร์ที่ติดไฟมุมส้ม เพราคิดอยู่ว่าถ้าซื้อมาติดทั้งโคมกับซื้อสเปรย์พ่นโคมดำ300กว่าบาทอันใหนคุ้มกว่ากัน ช่วยบอกราคาสติกเกอร์คร่าวหน่อยก็ดีนะครับ
    ขอบคุณมากๆครับพี่น้อง

17. king_ES

king_ES New Member Member

122
    9
    0
    สติกเกอร์ ถูกกว่าครับ ถ้าใช้สี2กระป่องก้อยังไม่อยู่เลย ถ้าจะเอาดำมากๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้