เอาภาพจากงาน M-Max Drift Competition มาฝากครับ

การสนทนาใน 'Drift' เริ่มโดย Esprit, 16 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Esprit

Esprit New Member Member

8
    1
    0
    อยากได้ภาพคันไหนในงาน บอกได้นะครับ จะโปรเซสมาลงให้หลังจากหายเหนื่อยแล้วครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 16 มีนาคม 2008
  2. Esprit

8
    1
    0
  3. Esprit

8
    1
    0
    กลางคืนมั่ง

4. RoZilla

RoZilla New Member Member

32
    8
    0
    ขอชมภาพ 86 มาเลย์ หน่อยคับ

5. z e s t

z e s t New Member Member

248
    21
    0
    เมื่อวานนี้ 15 มีนา นะครับ ไม่ใช่ 9 อ่ะ ^^

TDAutoparts ถูกใจสิ่งนี้
  6. spuknic

spuknic New Member Member

501
    52
    0
    ขอบคุณสำหรับภาพสวยๆ
    แต่วันที่มันไม่ใช่ 9 นะครับ..อิอิ

7. Esprit

8
    1
    0
    AE86 ของ Djan มือดริฟอันดับ 4 ของโลก จากมาเลย์เซียครับ

้้่
    หากอยากได้คันไหนเพิ่มเติมก็บอกได้นะครับ จะได้เอามาลงให้ครับ

และต้องขออภัยเป็นอย่างสูงสำหรับเรื่องวันที่ผิด เมื่อคืนสงสัยดื่มหนักไปหน่อยครับ

8. kea_kea

kea_kea New Member Lady Member

754
    4
    0
    แจ่มทุกรูป

9. yubzaaa

yubzaaa New Member Member

314
    7
    0
    หนุกมากครับมะวานนน

10. Kammy ka~

Kammy ka~ New Member Lady Member

761
    39
    0
    ภาพสวยงามมากค่ะ งานหนุกๆๆ มาเลย์แหล่มมากมาย คนไทยก้อใช่ย่อย :D

11. อยากได้รูปรถ-โฟรค-บิทเทิ้น--สีชมพูแป้นๆอะคับมีใครถ่ายไว้มั่งป่าวววววชอบสีอ่าจะทำมั่ง

12. +-+-+- puRe -+-+-+

+-+-+- puRe -+-+-+ New Member Member

1,036
    15
    0
    โห...แต่ละรูปสวยคมสุดๆเจงๆ....โพสมาเยอะๆเลยพี่ขอศึกษาไปด้วยเลยคับ.....งามมมขน๊าดดดดด....

13. indytrade

indytrade New Member Member

379
    22
    0
    Inner Line คร้าบ เห็นอยู่ :D:D

14. John <<GooD-oLd-CaR>>

John <<GooD-oLd-CaR>> New Member VIP

1,927
    89
    0
    ภาพสวยมากครับ คุณ Esprit
    ขอบคุณสำหรับภาพถ่ายนะครับ :)

15. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    สนุกมากๆครับ ไทย ปะทะมาเลย์ มันส์จิงๆ :D

16. n!Cs`RCW

n!Cs`RCW New Member Member

470
    20
    0
    ขอบคุณครับ

17. Racing D Project

Racing D Project New Member VIP

283
    8
    0
    ขอภาพพริตตี้งามๆด้วยคร้าบ :D:D

18. bank aie-ki

bank aie-ki New Member Member

80
    1
    0
    awesome!

19. ES..มอมแมม

ES..มอมแมม New Member Member

113
    2
    0
    ไปมาพริตตี้แจ่มโ_ต_ครับมีรูปมาแบ่งกับชมหน่อยสิครับ........:sad::sad::D:D

20. Esprit

8
    1
    0
    พริตตี้ไม่ได้ถ่ายไว้้เลยครับ ต้องขออภัยด้วยครับ

เดี๋ยวพรุ่งนี้เช้าๆ โพสรูปรถให้อีกทีครับ ต้องขออภัยด้วยที่ช้า เพราะถ่ายมาเป็น Raw หมดเลย ต้อง Convert เป็น Jpeg ก่อนน่ะครับ

และขอบคุณทุกท่านในกระทู้ที่แนะนำติชมครับผม

21. GDMN

GDMN New Member Moderator

602
    1
    0
    เสืยดายที่ AE86 มีอุบัติเหตุซะก่อน
    (แอบเชืยร์)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้