เอาสีไหนกันดีพี่น้องแกงค์พระรามเจ็ด

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Arnon Non Sirebut, 17 กุมภาพันธ์ 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    เอาสีไหนกันดีพี่น้องแกงค์พระรามเจ็ด

1. Ben Surat

Ben Surat Guest

0
    0
    0
  2. Oat N Jaja

Oat N Jaja Guest

0
    0
    0
    สีม่วงฮะ

3. ชอบจริงๆเลยพี่สีม่วง อิอิ

4. สวยดีคับ แบบ3ครับ

5. Sanchai Taneesan

Sanchai Taneesan Guest

0
    0
    0
    ผมว่า มันจะกลายเป็นแบ่งโซน ไปนะครับ เพราะสติกเกอร์ sunny thailand ก็มีอยู่แล้ว

6. คือไม่ได้มีเจตนาคิดจะแบ่งหรือแยกอาไรทั้งนั้นอะครับ ไม่ว่าจะแกงค์ไหนถิ่นไหน แต่ทุกคนในคลับต่างมีสิ่งที่รักคือสิ่งเดียวกัน ที่ทำสติ๊กเกอร์ออกมาคือ อยากให้รู้ว่าพวกเราเป็นใคร มาจากไหน แล้วก็รักกันแค่ไหน หวังว่าพี่ๆทุกคนคงเข้าใจนะครับ

7. และที่สำคัญ ผมและชาวแกงค์ยังไม่มีสติ๊กเกอร์ sunny-thailand 5555

8. Tree Teerapol

Tree Teerapol Guest

0
    0
    0
    เพ่นนท์ ถ้าคาดลายชายประตูล่าง แนะนำ แบบok! แล้ว แต่ใช้เล่นสีเอาดีก่านะ ถ้ารถสีบอล ให้สีขาวมันจะจืดไป เล่นสี3M เลยเพ่เฟรี้ยว กว่าเยอะ (ความคิดเห็นเฉยๆนะครับพี่ อิอิ )

9. เอา3mสะท้อนแสงไปเลยย

10. Tree Teerapol

0
    0
    0
    ถูก !!จัดเลย แต่ราคาก๋พอใช้ได้อยู่นะครับ

11. ทีเอาลายไหน

12. Tree Teerapol

0
    0
    0
    ลายไหนก็ได้ครับพี่นนท์ ฟังเสียงส่วนใหญ่ [^_^]"

13. รถบ้านติดแล้วจะเข้าเปล่าครับ 5555555

14. อยากติดจังแต่ตอนนี้บ้านแท้เชียว 5555

15. อย่าได่แค่น้อง อิอิ

16. TA NG

TA NG Guest

0
    0
    0
    แจ่มวุ้ย แก๊งนี้ ใกล้บ้านด้วยยย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้