///// ROTAX MAX สภาพ กิ๊กๆ///// มีรูป

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย lek_k20a, 14 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. lek_k20a

lek_k20a New Member Member

20
    0
    0
    สภาพใหม่ครับ เครื่องวิ่งไป ประมาณไม่เกิน 2 ชม. เป็นเครื่องเบิกใหม่ครับ อุปกรณ์ครบครับ แถมสเตอร์หน้าให้ 2ตัว ราคา 55000 ต่อรองได้เลยนะครับ ขายได้ขายให้เลย 086 979 2777 ขอบคุณครับ

2. gai08

gai08 New Member Member

1,213
    4
    0
    :D รูปที่เห็นเป็นรูปจริง...เคยเห็นมาแล้ว...ใครสนใจรีบๆนะครับ....

ปล.ทำไมถึงขาย...คือว่า..เจ๊แกเริ่มบน แล้วเก็บอุปกรณ์คาร์ทใว้เต็มบ้าน...ช่วงนี้ไม่ได้ไปเล่น 2 จังหวะด้วย
    จะเก็บใว้ทำไม....เปลืองเนื้อที่.เก็บเงิน:eek:

3. WF_Kitti

WF_Kitti Active Member Member

1,695
    3
    38
    กิ๊กมากๆ หม้อน้ำยังไม่มีรอยเลย.....

4. Thana_thanakul

Thana_thanakul Guest

0
    0
    0
    สวัสดีครับ คุณเล็ก

เครื่อง Max ใช้ไหมครับ ไม่ทราบ ซื้อมาปีไหนครับ ต้องเปลี่ยน ก้านไหมครับ
    มีท่อไอเสีย ชุด caburator wiring loom (ชุดสายไฟ) ใช่ไหมครับ

ขอบคุณครับ

5. gai08

1,213
    4
    0
    :D:D:D:D แสดงความยินดีด้วยทั้ง...ผู้ซื้อ และ ผู้ขาย.....:D:D:D

คุณ ธนา ครับ.....เครื่อง Rotax กองอยู่เต็มห้องเก็บของแล้ว......ยินดีด้วยครับที่ได้เครื่องนี้ไป..สวยมาก คุณ ธนาสะสมเหรอครับ...คาดว่ามีเครื่องกองอยู่ไม่น้อยกว่า 5 ตัว สงสัยปีนี้ไปแข่ง Rotax
    แน่ๆ....อะไหล่ตรึม...

ลืมบอกไปครับ...เครื่องจูเนียร์(ที่มีอยู่)สามารถ ใส่ชุดคิท ได้นะครับ...เป็น MAX ตอนนี้ ชายเค้าสั่งมาเยอะครับ....ชายฝากบอกมา....

ส่วนอาเล็ก....คงจะคิดถึงเจ้า Tony บ้างนะ เครื่อง GX เก่ามันพังแล้ว...ได้เวลาเปลี่ยนแล้ววววว
    ......:D

6. Thana_Thanakul

Thana_Thanakul Guest

0
    0
    0
    สวัสดีครับ คุณ ไก่

แหะๆ พอดี อยากได้ ครับ ตอนนี้ มี max 2 junior 3 ผมสั่ง conrod กับ ชุด upgrade คุณชายไปแล้วครับ ไม่ เปลี่ยนก้าน กลัวกระเด็นออกมา

อ้อ โป่ง และ ขา CRG รุ่น newage ผม มาแล้วครับ (ที่ เฮียชัย เรียก ปลาวาฬ คุณ ตี๋แก๊ป เรียก ปากเป็ด) ผมสั่งมาทั้งชุด พร้อม sticker และกันชน เหล็ก ด้านหลัง กันชน นิรภัย CIK แพงมาก 6000 ได้ กระมังครับ ราคา ยังไม่ รวมค่าส่ง

หากคุณไก่ต้องการ นำไปทำแบบ โครงเหล็ก บอกได้ นะครับ จะให้ ยืมมมมมมมมม

7. ตี๋น้อย

ตี๋น้อย New Member Member

287
    0
    0
    พี่ไก่ มีเบาะ crg ทิ้งๆเหลือปะพี่

8. WF_Kitti

WF_Kitti Active Member Member

1,695
    3
    38
    ผมมีเครื่องเดียวยังดูแลไม่ไหวเลยครับ สงสัยต้องเลิกขายรองเท้า
    แล้วไปสมัครงานเป็นลูกน้องพี่ธนาดีกว่า......

9. gai08

1,213
    4
    0
    แจ๋วเลยครับ......เอาใว้รอวิ่งเทสตัวแข่งใหม่ให้เสร็จก่อนครับ...ถึงจะสรุปว่าจะใส้รุ่นไหน......
    อาจมีอะไหล่บางตัวด้วยครับ...เอาใว้เจอที่สนามค่อยคุยกันครับ....ขอบคุณครับ

10. gai08

1,213
    4
    0
    :cool: มีหลายตัวเลย......ไม่ได้ทิ้ง...แต่จะนั่งได้เหรอเบาะไซด์เล็กนะ...........

ปล.ของแบบเนี้ยเค้าไม่ขายหรอกแก็ป.....ต้องแรกกับบางอย่าง.....สักดริ๊ง2ดริ๊ง..หน้าเมเจอร์(เห็นหม่อมบอกว่าเด็ด).....ว่างก็เข้ามา..ล้างมือก่อนนะ.....55555

11. TAKACHI

TAKACHI New Member Member

150
    0
    0
    lสภาพแจ่มมากเลย...ครับ

12. ตี๋น้อย

287
    0
    0
    เดี๋ยวไซส์เบาะว่างๆเข้าไปลองได้ปะพี่ แต่มืออะไม่ล้างล้างลิ้นอย่างเดียว เพราะระดับนี้มือไม่ใช้แล้วคับ 555+โอย คุยไปคุยมาอวัยวะ ตามร่างกายเริ่มเกร็งๆ

13. Thana_Thanakul

0
    0
    0
    สวัสดีครับ

ผมอยากได้ เบาะด้วยครับ ของผม เล็กไป นั่งแล้ว ติดครับ คุณไก่ พอมี เหลือ ไหม tillet ขายกัน แพงไหม ครับ

ขอบคุณครับ

14. Thana_Thanakul

0
    0
    0

แหมคุณกิตติก็ รองเท้าหน่ะ ดีแล้วครับ เพราะ ทุกคนต้องใส่รองเท้า ยิ่งรองเท้าดี มาตรฐานสูง ทะลุทะลวงตลาด ขายดีๆๆๆๆๆๆ

พอดี ผม ไม่ อยาก stock อะไหล่เป็นชิ้น ครับ เพราะ ไม่ รู้อะไร จะเสียบ้าง และต้อง stock อะไร

stock เป็น เครื่อง ยังแกะออกมาได้ กลัวเล่นๆ แล้ว ขาดอะไหล่ ต้องหยุดครับ หากผม เล่น แล้ว หยุด บางที ระหว่างรอๆ มีอะไร อย่างอื่นๆ สนุกๆ ทำ ผม เปลี่ยนใจ ไปเลย

15. ตี๋น้อย

287
    0
    0
    พี่ธนาครับ ไอ้น้องอั้ม มันซื้อรถมา แล้วติดเบาะ tillet t8 มาด้วยไม่แน่ใจว่าไซส์อะไร แต่ใหญ่พอสมควรคิดว่าพี่ธนาจะใช้ได้เป็นรุ่นมีผ้า หุ้มด้านข้างด้วยคับสีแดง เพราะมันใหญ่เกินไปกว่าที่เจ้าของรถจะใช้ได้ ลองโทรไปคุยกับอั้มดูคับ 0897949322

16. Thana_Thanakul

0
    0
    0
    ขอบคุณครับ แล้วจะติดต่อไปครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้