๏~* วันนี้ 14 Jan ครบรอบ 1 ปี ท่านปะทาน มาอวยพรกันโหน่ย *~๏

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย กะตั่ย, 14 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. กะตั่ย

กะตั่ย New Member Lady Member

199
    25
    0
    เกือบลืมมมมมม .. วันนี้ 14 ม.ค. ครบรอบ 1 ปี ไว เจง ๆ

ขอให้น้องร๊ากทั้ง 2 รัก กัน นาน ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ นะจ๊ะ

ดูแลน้องสาวเพ่ให้ดี ๆ นะ ท่านเขียวหางดิ่ง หายากนะแบบเนี้ย ... ^^

ไทพเปอร์ ถูกใจสิ่งนี้
  2. Ayothaya

Ayothaya New Member Member

94
    12
    0
    เร็วเหมือนกันนะเนี่ย ครบปีแล้ว รักกันนานๆนะครับ

3. Pug_Saba A da

Pug_Saba A da New Member VIP

285
    14
    0
    เห็นแล้วอิจฉาอยากมีแฟนใหม่เร็วๆบ้างจัง พี่ๆหาให้หน่อยสิคร้าบบ

4. NAMTAWHOO

NAMTAWHOO New Member Member

356
    44
    0
    อ้าว ............... ปีนึงแล้วเหรอ ไม่เห็นมีหลานมาให้อุ้มซักทีวะ แสดงว่า ประธาน เขียว ไม่มีน้ำยา ดิ ท่า เนี่ย .... :D

เร่งฝีมือหน่อย....... เป็นอ๊ะเปล่า หรือว่าเก่งทฤษฎี อิอิ

ปล. ล้อเล่นนะ มีความสุขกันมากๆนะครับ เดี๋ยวจะมีอีกหนึ่งสมาชิกตามไปติดๆนะครับ

5. soda_get

soda_get New Member Member

447
    52
    0
    หล่อสาดดดดดดด เท่สาดดดดดดดดดดดด............อิอิ

6. tai8910

tai8910 New Member Member

51
    3
    0
    อย่ามัวแต่ทำรถเ เพลินอยู่ ล่ะรีบทำอย่างอื่นบ้างนะคราบบบ รักการนานๆนะครับ 1ปีแล้วกับการถูกคนอื่นอิจฉา 555+

7. noina

noina New Member Member

19
    5
    0
    เวลาผ่านไปเร็วนะคะ...ปีนุงแล้ว ขอให้น้องรักกันตลอดไปนะคะ แล้วก็....มีหลานไวๆนะ อิอิ

8. เอ๋รังสิต

เอ๋รังสิต New Member Member

222
    10
    0
    อิจฉาหวะ +++ มีความสุขม๊ากๆ นะท่าน

9. hacker

hacker New Member Member

131
    9
    0
    โว้วววว

รึต้องให้พี่บอยสอนนะเนี้ย

10. boy_rx_7887

boy_rx_7887 New Member Member

742
    86
    0
    ขอให้รักกันนานๆนะครับ

แต่ - ทำไมน้ำยายังไม่ออกริษซักกะทีล่ะน้องเขียวหางดิ่ง -

11. zaem

zaem New Member Member

98
    16
    0
    รักกันนานๆ นะ

12. jed-civic es

jed-civic es New Member Member

350
    33
    0
    มีความสุข...มากๆนะรักกันนานๆ...........

13. voiceman

voiceman New Member Member

297
    30
    0
    มีความสุขมากๆครับ

14. GuideEs

GuideEs New Member Member

296
    40
    0
    ขอให้รักกันนานๆครับพี่แมน

15. Drink

Drink Active Member Member

389
    29
    28
    รักกันนานๆนะคร้าบ

16. ไทพเปอร์

ไทพเปอร์ New Member Moderator

881
    73
    0
    ขอบคุณครับพี่ต่าย:eek:... หายากนะแบบนี้? คือ แบบไหนอะพี่ต่าย คิคิคิ
    แต่กระทู้นี้ผมจะดีใจหรือ เสียใจดีนะ (เพราะต่อไปคงไม่มีสาวมามองเพราะกระทู้นี้) :D อิอิ

เร็วฟ้าผ่า อิอิ ขอบคุณครับพี่เล้ง

ก็อย่ามัวแต่ไปซิงรถสิ แต่ทำไมต้องแฟนใหม่ คนเก่าก็ฉวยแล้ว....:D

รอมีพร้อมพี่ต้นอะ มีน้ำยาแต่งเมียป่าวพี่อะ อิอิ :D ขอบคุณครับพี่ต้น

ยังไงก็หล่อได้ไม่ถึงคึ่งพี่เก็ต:p

มีใครบ้างนะอิดฉา (สาวๆอิดฉาน้ำเต้าใช่ไหม คิคิคิ)

พี่หน้ารีบตามมานะคร๊าบบบบบ

เช่นกันครับผม ผมก็อิดฉาพวกคุณ ยังเที่ยว ยังสนุกกันอยู่เลย ผมไม่มีแล้ว :( เศร้า อิอิ

นั่นสิจ๊อบ รีบๆตามมานะ เดี๋ยวเราตั้งแก้งเกีร์ยมัว :D

ยังไงๆ ก็ช่วยบอกทริ๊กหน่อยนะครับพี่บอย

รักตัวเองด้วยนะ

เช่นกันครับผม

เช่นกันครับผม

อย่ามัวแต่ไปจับตูดเขาหละไกด์ จับมาแต่งด้วยนะ อิอิ

รีบๆตามมานะเพื่อน ก็รอดูมึงอยู่ :)

17. psYchosis

psYchosis New Member Member

449
    47
    0
    ยังจำได้เลย "สมุดฝากรัก" เป็นไงบ้างครับดอกเบี้ยน่าจะเพิ่มพูนมากมายนะครับ แล้วเมื่อไหร่จะมีดอกเบี้ยพิเศษ (ตัวเล็กๆ) ซะทีครับท่านประธาน :D

18. momo0101

momo0101 New Member Member

182
    19
    0
    รัก กันตลอดไป นะคับ

19. Mor

Mor New Member Member

406
    27
    0
  20. tui013

tui013 New Member Member

1,777
    238
    0
    ว้าว!!!ครบรอบอีกแล้ว ขอให้รักกันน๊านนานตลอดไปนะครับ

ปล.(ต่อจากไอ้บอย) พี่เขียวครับเป็นเกย์หรือป่าวเนี่ย....ไหนบอกว่ามีพิษไง...อิอิ:D:D

21. khanoon21

khanoon21 New Member Member

168
    24
    0
    happy happy ต่อไปอีกนานๆนะ

22. SuNsHirO !!

SuNsHirO !! New Member Member

62
    5
    0
    โห แปป ๆ ปีและหรอ มีความสุขมาก ๆ นะ น้องเอ้ย :D

23. obb_es

obb_es New Member Member

97
    9
    0
    อ้าว คุณแมน แต่งงานแล้วเหรอครับ

ไม่ยักกะทราบเลยอะครับ ผมหายไปจากบอร์ดแปปเดียว แต่งแล้วเหรอครับ ...... ดีใจด้วยครับ คุกๆ คุกๆ

24. romantical_ES

romantical_ES New Member Member

398
    21
    0
    ยินดีด้วยคับ .. ครบรอบ 1 ปีแร้ววว

25. Lee_ES

Lee_ES New Member VIP

517
    19
    0
    อิจฉาอ่ะ

26. vee_01

vee_01 New Member Member

169
    14
    0
    ไวมั่ก ๆ ปีนึงแระ สุขขีกับการใช้ชีวิตคู่นะ ตาแมนนน

ปล. อยากอุ้ม งูเขียวจูเนี่ยร์ แล้วว่ะ

27. @blue_sky@

@blue_sky@ New Member Member

119
    0
    0
    :D:D ยินดีด้วยก้าบ..ท่านประธาน อิอิ มีความสุขมาก ๆ นะค้าบ :D:D

28. ^_^ A @ Mi Ka ^_^

^_^ A @ Mi Ka ^_^ New Member Member

12
    0
    0
    ขอให้มีความสุขมาก ๆ นะ คะ อิอิ แล้วเมื่อไหร่พี่จะมี แมนน้อยอะค่ะ อิอิ

29. ES_DRAW

ES_DRAW New Member Member

164
    15
    0
    ขอให้รักกันนานๆคับ

30. .:: ป๋องแป๋ง ::.

.:: ป๋องแป๋ง ::. New Member Moderator

591
    73
    0
    รอ แมน จูเนีย อยุ่น้า 555555 รักๆๆๆกันนานๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้