ขอแสดงความเสียใจกับนู๋นุ่นด้วยนะคะ ที่สูญเสียคุณพ่อ

การสนทนาใน 'Lady Forum' เริ่มโดย KAE23, 6 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. KAE23

KAE23 New Member Lady Member

287
    8
    0
    ขอแสดงความเสียใจกับนู๋นุ่นด้วยนะคะ ที่สูญเสียคุณพ่อ พี่ก็ขอเปงกำลังใจให้น้องสู้ต่อไปนะคะ

2. pe jazzmania

pe jazzmania New Member Lady Member

130
    4
    0
    ฉานขอให้แกเข้มแข็ง ถึงแม้ว่ามันจะเศร้าและเสียใจมากแค่ไหน แกก้อต้องอยู่และต้องมีความสุข ยิ้ม หัวเราะ ให้เร็วๆ วันข้างหน้ายังมีอะไรให้เราต้องทำอีก เป็นกำลังใจให้เพื่อน มีอะไรไม่สบายใจเล่าสู่กันฟังได้นะ เพื่อนยินดีเสมอ

ปล. ปูเป้เอง

3. ไอ้รถซา..หริ่ม

ไอ้รถซา..หริ่ม New Member Moderator VIP

1,238
    32
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วย คับ...และเดวจะหาเวลาไปงาน น่ะ

4. ^_^BoY^_^

^_^BoY^_^ New Member Member

124
    5
    0
    เสียใจด้วยครับ เข้าใจความรู้สึกดี ........
    ก็ขอให้กลับสู่สภาวะปกติได้ไว ไวนะครับ
    ยังไงๆ คุณก็ต้องอยู่ต่อไป เพื่อคนที่ยังอยู่น๊า

5. ดื่มด่ำ

ดื่มด่ำ Legend (R.I.P.)

947
    14
    0
    เสียใจด้วยนะคะ

6. Nuu~TaRnZaa

Nuu~TaRnZaa New Member Lady Member

919
    29
    0
    เสียใจด้วยนะแก แล้วก็ขอโทษที่ไม่ได้ไปร่วมงาน เป็นกำลังใจให้เพื่อนนะ เข้มแข็งเข้าไว้ รู้ว่าไม่ได้ทำง่ายๆ แต่ก็อยากให้แกเข้มแข็งนะ รักเพื่อนนะ

7. MiNiGaL~♥

MiNiGaL~♥ New Member VIP

217
    9
    0
    เสียใจด้วยนะคะ แล้วก้อขอเปนกำลังใจให้ด้วยนะ

8. MIKI VTEC

MIKI VTEC New Member Lady Member

351
    17
    0
    เสียใจด้วยนะจ๊ะ สู้ ๆๆ :cry::cry:

9. CLUB-59

CLUB-59 New Member Member

146
    1
    0
    เสียใจด้วยนะคับ

10. miw_gen

miw_gen New Member Lady Member

370
    9
    0
    ขอให้คุณพ่อไปสู่สวรรค์นะคะน้องนุ่น เจ๊จะทำบุญเผื่อถ้ามีโอกาส จะไปงานนะ

11. pe jazzmania

pe jazzmania New Member Lady Member

130
    4
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยนะค่ะ

12. say

say New Member Member

985
    1
    0
    เสียใจด้วยนะครับ..

13. Sssy Moly

Sssy Moly New Member Member

268
    4
    0
    ขอแสดง ความเสียจัยด้วยนะ ขอให้เข้มแข็ง มีกะลังจัย จากเพื่อน ๆทุกๆคนอยู่นะ

ขอให้ มีกำลังจัย เข้มแข็งได้ไวๆ นะ รักแก เป็นห่วงเสมอ เพื่อนสาว

14. เอวี่^เรซซิ่ง

เอวี่^เรซซิ่ง New Member Moderator Lady Member

2,620
    79
    0
    เสียจัยด้วยนะนุ่น

เข้มแข็งไว้ เพื่อ อนาคตของตัวเอง พ่อของนุ่น มองนุ่นอยู่ข้างบนตลอดเวลาแหละ

15. JaVaJunG

JaVaJunG New Member Lady Member

415
    25
    0
    เสียใจด้วยนะ .... เป็นกำลังใจให้เสมอ

16. เสียใจด้วยนะคับ
    เข้มแข็งไว้นะครับ..ชีวิตเราต้องเดินต่อ...

17. ~AmmyZaa~

~AmmyZaa~ New Member Lady Member

1,380
    12
    0
    เสียใจด้วยนะ ชีวิตต้องเดินต่อไป

18. <--SkylineGTR-->

<--SkylineGTR--> New Member Lady Member

84
    3
    0

ขอแสดงความเสียใจด้วยนะคะ

19. SLITHER_4G

SLITHER_4G New Member Member

433
    2
    0
    ขอขอบคุณทุกๆคนนะคะ:cool:

ขอบคุณสำหรับโทรศัพท์ทุกสาย
    ขอบคุณที่ตั้งใจมาหาแต่หลงทาง อิอิ ก็บ้านชั้นมันปริมณฑลนินา....
    ขอบคุณทุกกำลังใจที่มีให้

ชีวิตแค่โดนทำร้าย
    ต้องเดินต่อไปเรื่อยๆ สักวันก็จะถึงวันของเรา....:cry:

นุ่นเองค่า ;);)

20. MeAnInG

MeAnInG New Member Member

125
    21
    0
    เสียใจด้วยนะครับ สู้ๆนะครับ

21. Ballnuclear

Ballnuclear New Member Member

691
    14
    0
    เสียใจด้วยครับ

22. puphe

puphe New Member Lady Member

309
    8
    0
    ฉานไม่ได้ตั้งใจนะ ก้อมาหลงไปไกลมากเลยกลับมาไม่ถูก ขอโทดอย่างแรง

23. lovewithme69

lovewithme69 New Member Lady Member

279
    10
    0
    พี่นุ่น .. ยังไง เอมก็ เสียใจด้วย นะคะ ,,

++

ยังไงพี่นุ่นก็ต้องช่วยคนอื่น ต่อไปน๊า ..

ว.610 + เทคแคร์ นะคะ .

24. [+]_MhOn_[+]

[+]_MhOn_[+] New Member Lady Member

143
    3
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยนะเจ๊นุ่น..ขอเป็นกำลังใจให้อีกแรงนะ

25. ~nun_y

~nun_y New Member Lady Member

428
    5
    0
    ขอบคุณทุกๆคนค่า..:):)

ปล. ดิฉันงดซิ่ง100 วันนะจ๊ะ;)

26. numkang

numkang New Member Member

124
    2
    0
    เสียใจด้วยนะคะ

27. NeoVIP

NeoVIP New Member Member

380
    2
    0
    เข้ามาแสดงความเสียใจกับการจากไปของคุณพ่อคุณนุ่นด้วยครับ

เข้มแข็งเข้าไว้ครับ

28. ~nun_y

~nun_y New Member Lady Member

428
    5
    0
    ขอบคุณค่า:)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้