เอาแล้วข่าว LPG เริ่มออกมาแล้วครับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย พชร แขวงแดง, 22 กุมภาพันธ์ 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    เอาแล้วข่าว LPG เริ่มออกมาแล้วครับ

1. มันขึ้นราคาอีกแล้วหรอคับ

2. ปั้ม Lpg รามอินทรา กม4 ประกาศเลิกกิจการตั้งแต่วันที่ 28/2/56 เปนต้นไป เซง.!! ใกล้บ้านแล้วทีนี้ต้องเติมไกลแระ...

3. ซะงั้นไม่เป็นไร เลยมาหน่อยเติมลาดปลาเค้าเอาคับ

4. ผมไปกลับทำงานเหลือที่จะผ่านคือขากลับได้ที่เดียวในชอยสุคนธสวัสดิ์คับ ลาดปลาเค้าไปไม่ถึง 555..

5. ประมาณว่าใครติดแล่วใช้ไป แต่ติดใหม่ไม่ได้แล้วไรประมาณนี้รอความชัดเจนก่อนครับ จะไปสนับสนุนngv แทน รอข่าวอยู่

6. - - จังไรแท้

7. เวรกรรมจริงๆ....

8. แต่อย่าพึ่งไปกังวนครับ

9. มีปะท้วงแน่ งานนี้ ถ้าคิดแค่จะยกเบิกของการขนส่ง 555 ใช้กันทั่วบ้านทั่วเมือง รอเห็นข่าวกันได้เลน

10. เผาบ้านนายกดีมั้ยหรือ ปิดถนนเข้าบ้านนายกดี

11. เอางั้นเลยเหรอพี่ 5555555

12. ไปด้วยกันป่าวติดคุกคนเดียวมันเหงา

13. Tree Teerapol

Tree Teerapol Guest

0
    0
    0
    เดี๋ยวเอา โอเลี้ยง ไปฝากนะครับพี่ตุ้ย 555

14. ข้าวผัดด้วยนะ

15. อันหลังนี้ชักไม่ดีแล้วพี่ แต่ลง sr20 แล้วหนีทัน อิอิ 55555

16. อ้าว sunny thailand ว่าไง ป่วนแล้วตู ขำๆ อย่าคิดมากครับ

17. ผมไม่ทำหรอกคร๊าบบบบ ผมล้อเล่น

18. Tree Teerapol

0
    0
    0
    หราา ไฟแชก มัยพี่ ?555

19. ซื้อขนมหม้อแกงมาฟากพี่ด้วย

20. Thapanapong Sun

Thapanapong Sun Guest

0
    0
    0
    เกิดอะไรขึ้นกับ LPG ครับ

21. Tree Teerapol

0
    0
    0
    เพ่ตุ้ย เดี๋ยวขึ้นไปนครสววค์ ก่อนนะ เดี๋ยวซื้อหม้อแกง มาให้ 555

22. มีข่าวแว่วๆว่าจะยกเลิกการใช้อ่ะซัน

23. Thapanapong Sun

Thapanapong Sun Guest

0
    0
    0
    "ยกเลิก" งี้ก็ไม่ต้องทำกับข้าวกันเลย 555+

ยกเลิกให้ใช้กะรถ เขาจะให้รถใช้ NGV อ่ะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้