จะปลดล้อกล้วยครับ Watanabe Kspeed กว้าง7 ออฟ35 สภาพสวยสีเดิม ไม่คด ไม่ดุ้ง ไม่เคยทำสี...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Vanlop Vangsukcharoen, 22 กุมภาพันธ์ 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    จะปลดล้อกล้วยครับ Watanabe Kspeed กว้าง7 ออฟ35 สภาพสวยสีเดิม ไม่คด ไม่ดุ้ง ไม่เคยทำสี มีรอยนิดนึง 1 วง กำหนดไล่ออกวันพฤหัสที่ 28/02/56 ครับ ใครจะมารับไปดูแลต่อขอสินสอด 7000 ครับ อิอิ 0 8 4 3 2 8 6 3 3 7 วัลลภครับ

1. ว้าว!! อยากได้....รถเสร็จแล้วใช่มั้ยพี่ หล่อมากเลย

2. Sanchai Taneesan

Sanchai Taneesan Guest

0
    0
    0
    หน้าตัว N15 VAN หล่อโคตร

3. กำหนดไล่ออกมาแล้ว ล้ออะไรมาประจำการแทนกล้วยแท้หน้า7หลัง8เลยป่าว^^

4. Pattira Benchawan..ยังไม่เสร็จดีครับ ยังไม่จบ รอฝากระโปรง Scoop อยู่ครับ อิอิ Superboy Tuner....ขอบคุณครับพี่ Wisanu Trakarnkeerati.....จะหนีไปใส่ XXR 527 กว้าง 8.25 ออฟ 0 ครับคุณนุ อยากปลิ้น กล้วยผมสวยสู้คุณนุไม่ได้ อาย หนีดีกว่า 5555+ ล้อเล่นนะครับ

5. Sanchai Taneesan

0
    0
    0
    เตรียมโช๊คให้แข็งได้เลยคับ ไม่งั้น ไม่รอด

6. Superboy Tuner....คงต้องตามน้้นครับพี่ ขอจบที่ล้อก่อน ทีนี้ก็เซ็ทโช้คให้เข้ากับล้อครับ ซุ้มล้อมันเหลือมากไม่รู้เป็นเหมือนกันมั้ยครับ ใส่ขอบ 15 มันไม่ค่อยเต็มเหมือนยี่ห้ออื่นเลยครับ

7. รบกวนสอบถามหน่อยครับ สปอร์ตไลท์ N15 ตัวนี้พอจะเอาตัวไหนมายัดได้บ้าง ที่แปลงน้อยหน่อยอ่ะครับ เห็นเว็บนอกเค้าใช้สปอร์ตไลท์กลมห้อยข้างนอกเอา

8. เพิ่มฝากระโปรง เดิมท้ายยาว 2000 ครับ

9. Sanchai Taneesan

0
    0
    0
    มันมีตรงรุ่น อยู่ครับ แต่ หายาก ส่วนมากจะติด กับ กันชนมา ถ้าแนะนำ ติด daylight ดีกว่า หล่อครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้