honda บางชัน

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย Bus i-Zings, 12 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Bus i-Zings

Bus i-Zings New Member Member

19
    1
    0
    พอดีจะไปที่0บางชันคับ แต่ไปไม่เป็นคับ รบกวนช่วยบอกทางทีคับ เริ่มจาก พระราม2 คับ
    ขอบคุณล่วงหน้าคับ

2. noina

noina New Member Member

19
    5
    0
    ถ้ามาจากพระราม 2 ให้ขึ้นทางด่วนมาลงพระรามเก้านะคะ แล้ววิ่งเส้นรามคำแหงขึ้นสะพานยาวไปเลยนะคะ พอถึงแยกบ้านม้าให้เลี้ยวซ้ายคะ แล้วชิดขวาเลี้ยวขวาแยกนิด้า แล้วขับตรงไปเรื่อยๆคะลอดใต้วงแหวนตะวันออกบางปะอิน ไปสัก2กม. ศูนย์จะอยู่ทางขวามือคะ อิอิ :p:p จะไปถูกมั้ยคะ เหอๆ

3. psYchosis

psYchosis New Member Member

449
    47
    0
    ศูนย์จะเป็นศูนย์ใหญ่พอสมควรนะครับ จะตั้งอยู่ในพื้นที่ของนิคมอุตสาหกรรมบางชันครับ
    ตามที่ noina บอกมา ถ้ามาตามนั้น เมื่อผ่านแยกที่จะซ้ายไปสวนสยาม ก็เริ่มมองด้านขวาไว้ เมื่อผ่านสะพานเล็กๆ ก็จะเจอศูนย์ Honda ก็หาทาง u-turn ได้เลย

ถ้าจะดูแผนที่ก็ตามนี้เลยครับ

เปิด http://maps.google.com/
    แล้ว Search พิกัดด้านล่างนี้ครับ

Seri Thai 56 @13.798784, 100.700200

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้