ถึงเพื่อนสมาชิค B14 สีบอร์นเงิน ที่ผมบีบแตร่ใส่ท่านเมื่อเย็นประมาณ17.25น...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Pong Nutto ST, 26 กุมภาพันธ์ 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Pong Nutto ST

Pong Nutto ST Guest

0
    0
    0
    ถึงเพื่อนสมาชิค B14 สีบอร์นเงิน ที่ผมบีบแตร่ใส่ท่านเมื่อเย็นประมาณ17.25น แถวเกษตรตัดใหม่นวมินท์ไปสุขาภิบาล1 เห็นท่านโทรศัพท์อยู่เลยไม่ได้ทักทายกัน รูปก็ไม่ได้ถ่าย ผมก็รีบท่านก็หน้าจะรีบ ไว้เจอกันครั้งหน้าค่อยทักทายกันครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้