เดี๋ยวนี้เครื่องมันราคาเท่าไหร่แล้วอ่ะ พร้อมวางเบ็ดเสร็จเท่าไหร่ ใครเจอชี้เป้าบ้างนะคร้าบ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Nuttakul Torsiri, 25 กุมภาพันธ์ 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Nuttakul Torsiri

Nuttakul Torsiri Guest

0
    0
    0
    เดี๋ยวนี้เครื่องมันราคาเท่าไหร่แล้วอ่ะ พร้อมวางเบ็ดเสร็จเท่าไหร่ ใครเจอชี้เป้าบ้างนะคร้าบ

2. กำไว้ปะมาน 10 หมื่น

3. ช่างบ้านผม บอก B14 ของผม ถ้าจะวางทั้งที ต้อง Pulsar ขับ 4 ยกแพมาเลยครับ ราคาประมาณท่านข้างบนแหละ

4. Sanchai Taneesan

Sanchai Taneesan Guest

0
    0
    0
    หาเครื่องปีใหม่ๆ ดีกว่า ขับ 4 ใช้ไม่ได้ ต้องชนเกียร์ขับ 2

5. ที่หัวหิน มี b13 ขับ 4 อยุ่คันนึง วิ่งกำลังดีเลย

6. Sanchai Taneesan

0
    0
    0
    ช่าย b13 หรืิอเปล่า หรือ pulrsa

7. b13แน่นอนคับ ตอนแรกผมก้คิดว่าไม่น่าขับสี่ แต่ ขับสี่จิงๆคับ เอามาเล่นที่สนามบินปากน้ำปราน ทุวันอาทิดสิ้นเดือนอ่ะคับ

8. Malang Por

Malang Por Guest

0
    0
    0
    แถวมัยลาภ ก้มีคันนึงครับ b13 ขับ4 สีแดง ล้อ s1 เจ๋งมากฮะ

9. เหงที่บางนาซอย 1 ยกแพ 4หมืน

10. Sanchai Taneesan

0
    0
    0
    ยกแพ มาก็ ใช้ช่วงล่างไม่ได้ ครับ

11. Nuttakul Torsiri

Nuttakul Torsiri Guest

0
    0
    0
    ขอบคุณทุกความเห็นเลยนะครับ เคยได้ยินตัวฝาขาวก้อโออยู่ พวกปีใหม่ๆ มันมะค่อยมีโบอ่ะครับ

12. ต้องมีคนหาดี ๆ เช่น หมออาร์ต

ลาขาวโบ + เกียร ประมาณ 30000-35000

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้