ขอดูรถปี 04 ที่ใส่ลิ้นหลังหน่อยคับและไฟหลี่ครับ

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย เอ๋รังสิต, 9 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. เอ๋รังสิต

เอ๋รังสิต New Member Member

222
    10
    0

1. ขอดูรถปี 04 ที่ใส่ลิ้นหลังหน่อยครับ ขอดูหลายรูป และหลายๆ มุมนะครับ
    2. และขอดูรถปี 04 ที่ใส่ลิ้นหลัง พร้อมกับติดไฟหลี่ด้านข้างด้วยครับ

รบกวนขอรูปด่วนนะครับ :D

2. BLACKCIVIC

BLACKCIVIC New Member Member

84
    0
    0
    จัดไปครับพี่ เอาแล้วมีเพื่อนแปลงร่างแว้ววววว

3. BLACKCIVIC

BLACKCIVIC New Member Member

84
    0
    0
    ของก๊อปครับพี่ไม่ค่อยเนียนเท่าไหร่นะครับ ผมว่ามันติดสูงไปหน่อยอ่ะแต่ไม่ได้คุมงานตอนร้านทำไปต่างจังหวัดพอดีช่วงนั้น เอาน่าหยวนๆ

4. ไทพเปอร์

ไทพเปอร์ New Member Moderator

881
    73
    0
    สวยๆๆใส่เลย อิอิ

5. @blue_sky@

@blue_sky@ New Member Member

119
    0
    0
    :D:D สวย ดีอ่ะ :D

6. THE BOY

THE BOY New Member Member

354
    38
    0
    จัดของ แมน เลย ตาม่อน ได้ของแท้ด้วย เนียนๆ

7. กะตั่ย

กะตั่ย New Member Lady Member

199
    25
    0

ช่าย ๆ ๆ ๆ ของแท้ ๆ จาก ยี่ปุ่งด้วย แถมราคาย่อมเยาว์อีกตะหาก ....

8. yoosabai

yoosabai New Member Member

163
    14
    0
    แปลงร่างอีกคนล่ะ :rolleyes::rolleyes: แต่ผมว่าไม่ใส่ลิ้นหลังสวยกว่านา :D

9. Lee_ES

Lee_ES New Member VIP

517
    19
    0
    งดงามเหลือ

10. ไทพเปอร์

881
    73
    0
    เอารูปหาง 04 กับ ไฟตัดหมอกหลังมาให้ดู เห็นว่าจะใส่ตัดหมอกหลังด้วย :D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 11 มกราคม 2008
  11. Khing_CR

Khing_CR New Member Member

205
    11
    0
    สรุปมันต้องใส่ด้านไหนกันแน่อ่ะครับ ผมงงจริงๆ ไอ่ตัดหมอกหลังอ่ะ

12. ไทพเปอร์

881
    73
    0
    ผมคิดว่าฝั่งคนขับนะ ประเทศไหนคนขับอยู่ฝั่งก็ติดฝั่งนั้น :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้