ยางขอบประตูหลัง R11 เท่าไหร่ครับ หาซื้อได้ที่ไหนครับ

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย juithailand, 20 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. juithailand

juithailand New Member Member

21
    0
    0
    ยางขอบประตูหลัง R11 เท่าไหร่ครับ หาซื้อได้ที่ไหนครับ

2. Crybaby

Crybaby New Member Member

113
    0
    0
    เคยซื้อแต่ยางขอบกระจกหน้าบานใหญ่อ่ะครับ แต่คิดว่าแถววรจักร มีขายแน่ๆ ได้ลดจากราคาเต็มประมาณ 20-25 %
    จำชื่อร้านไม่ได้ ถ้าค้นเจอนามบัตรเดี๋ยวมาบอกอีกที แต่ลองดูท่านอื่นก่อนก็ได้ครับ เผื่อใครมีเก็บไว้

3. juithailand

juithailand New Member Member

21
    0
    0
    ราคาประมาณเท่าไหร่ครับ

4. suncaro@sr20

suncaro@sr20 New Member Member

249
    0
    0
    ยางส่วนไหนอะคับ ใช่ยางที่วิ่งต่อจากคิ้วประตูใช่ไหมคับ ชิ้นนั้นเป็นชิ้นเดียวกับคิ้วเลยนะคับ ราคามือ 2 น่าจะมี 2,500.- 3,000.- ต่อคู่อะคับ

5. BoyZa

BoyZa New Member Member

94
    2
    0
    ใช้ ซีรีโครน ยิงเลยครับ

6. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    ถ้า ขอบ ล่าง ละ ครับ พี่ น้อง ตรง ประ ตู เลย อะ ที่ ติด กับ ประ ตู เลย อะ ครับ ของ ผม เปื่อย แล้ว หา ที่ ไหน ดี ครับ

7. suncaro@sr20

suncaro@sr20 New Member Member

249
    0
    0
    หายากคับชิ้นนั้น เพราะส่วนใหญ่มันมากับประตูอะคับ แต่มีร้านเชียงกงแถวเดอะมอลล์ท่าพระเค้าตัดของแบบนี้มาบ่อยอะคับ ลองไปดู หากหาไม่ได้จิงๆๆ เอาซิลิโคนนี้แหละยิงใส่เลย ปาดให้สวยๆๆแล้วกัน

8. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    งาน นี้ ชัด เลย ครับ พี่ น้อง ขอบ พระ คุณ มากๆ เลย ครับ

9. Tuck1

Tuck1 New Member Member

91
    0
    0
    เยี่ยมมั่ก ๆ เลย ของผมก้อเริ่มสึกแล้วเหมียนกัล

10. beeq

beeq New Member Member

106
    0
    0
    ขอดูตัวอย่างที่เอาซิลิโคนยิงหน่อย ครับ เนียนมั้ย จะทำตามบ้าง

11. suncaro@sr20

249
    0
    0
    รูปตัวอย่างไม่มีคับ แต่รับรองคับปาดสวยๆๆนี่เนียนกว่าของเดิมแน่นอนคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้