ใครรู้ราคาทำสีทั้งคันมั่งครับ

การสนทนาใน 'EG 3D Club' เริ่มโดย peun, 24 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. peun

peun New Member Member

19
    0
    0
    พอดีอยากทราบราคา ถ้าจะทำสีเดิมทั้งคัน ราคาประมาณเท่าไหร่ครับ แล้วก็แก๊ปหลังอันละเท่าไหร่ ใครรู้ช่วยตอบหน่อยนะครับ พอดีเพิ่งได้รถมาครับ

2. ultra

ultra New Member Moderator

329
    3
    0
    ราคาแล้วแต่อู่ แล้วแต่งาน เริ่มต้นน่าจะต้องมี 20000 - 40000 แล้วแต่ว่าจะทำภายใน ภายนอก ห้องเครื่อง หลังคาซันรูฟ ถอดกระจก เปลี่ยนขอบยาง ใส่โน้นใส่นี่จิปาถะ ต้องลองคุยกะทางอู่ดูอะคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้