แจ้ง : ผู้ที่เกี่ยวข้องทราบ เรื่อง : การจัด ทำสติ๊กเกอร์คลับ ที่เป็น กลุ่ม หรือ โซน...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Thanathus Taneesan, 28 กุมภาพันธ์ 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    แจ้ง : ผู้ที่เกี่ยวข้องทราบ เรื่อง : การจัด ทำสติ๊กเกอร์คลับ ที่เป็น กลุ่ม หรือ โซน ย่อย ด้วยความคาดหวัง ว่า Sunny Thailand จะต้องเป็นคลับที่เป็ยชน หนึ่งเดียว ครับ ดังนั้น ทางฝ่ายบริหาร ไม่มีความขัดแย้งเรื่อง การจัดตั้ง meeting ย่อย ตาม กลุ่ม หรือ โซน ต่าง ๆ แต่ เราต้องการให้ การจัดทำ สติ๊กเกอร์ หรือ เครื่องหมาย ใด ๆ จำเป็นจะต้องผ่านการอนุมัติ จากทางฝ่าย บริหาร ก่อน ดังนั้น จึงขอแจ้ง แนวทางให้ทราบว่า การจัดทำสติ๊กเกอร์ กลุ่ม หรือ โซน ต่าง ๆ นั้น ขอให้เป็น "เพียงตัวห้อยท้าย ดังตัวอย่าง และ ยังต้องคงไว้ ซึ่ง สติ๊กเกิอร์หลักของคลับ" ต่อไป ทั้งนี้ จึงขอความร่วมมือมา ซึ่งหวังว่า จะได้ความร่วมมือ และ เข้าใจ อันเป็นอย่างดี น่ะครับ ปล. 1.รูปแบบ และ สี ไม่จำกัด ขอให้ ส่ง เสนอ ที่ผม และ ผู้ดูแล บอร์ดอาวุโสในบอร์ด RCWEB เพื่อพิจารณา และ อนุมัติ ต่อไป 2.รูปตัวอย่าง ตามรูปที่แนบมา

1. ปล. เพิ่มเติม การแจ้งนี้ ไม่ได้รวมถึง gang หรือ คลับอื่น ๆ อธิบายสั้น ๆ คือ การใช้คำ ว่า "Sunny Thailand" ต้องขอให้เป็นไปตาม รูปแบบ ที่กำหนด

2. ใครสงสัย หรือ ไม่เข้าใจ ผมยินดี ตอบ และ คุยด้วย ในนี้เลย นะครับ ผมคุยง่าย ^^

3. แล้วสติ๊กเกอร์นี้เราต้องเอารูปไปทำเองหรอคับ หรือที่คลับมีจัดจำหน่าย

4. NaiOat Jubu Jubu

NaiOat Jubu Jubu Guest

0
    0
    0
    สติกเกอร์คลับ จะจัดทำในนามของคลับเท่านั้นครับ

5. Kris Dio Kant

Kris Dio Kant Guest

0
    0
    0
    จอง 1 ใบ เพราะมีรถแค่ 1 คัน ให้โอนวันไหนแจ้งเลยนะครับ

6. NaiOat Jubu Jubu

NaiOat Jubu Jubu Guest

0
    0
    0
    เรื่องสติกเกอร์ ตอนนี้ยังไม่มีการจัดทำเพิ่มนะครับ ถ้าหากว่ามีการจัดทำขึ้น จะแจ้งให้ทราบล่วงหน้า อีกครั้งนะครับ

ตามนั้นครับผม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้