มือใหม่คับมีเรื่องจะปรึกษา

การสนทนาใน 'EG 3D Club' เริ่มโดย ao20051, 11 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ao20051

ao20051 Guest

0
    0
    0
    คือว่าผมไปทำช่วงล่างมาแล้วเหลือแต่โช๊คกับล้อคับที่มีปัญหาตอนนี้คือว่าโช๊คจะใส่ยี่ห้อไรดีคายาบาน่าใช้รึป่าวคับแล้วราคาประมานเท่าไหร่งบเหลือจำกัดมากคับตอนนี้แล้วหากให้โหลดต่ำลงจะต้องเอาไปทำสตรัทรึป่าวราคาเท่าไหร่คับทำร้านไหนที่งานดีดีคับแล้วโช๊คเนี๊ยะน่าจะไปซื้อที่ไหนเรื่องล้อคือผมอยากรู้ราคาแม๊ก16ยาง45ประมานเท่าไรห่เรหอคับเป็นของใตหวันก็ได้แล้วก็15ยาง50ละคับราคาเท่าไหร่แล้วสำหรับ3ประดูพี่ๆคิดว่าควรจะใส่15รึว่า16ดีคับคือผมพึ่งจะได้รถมาใช้นะคับ

2. AIE

AIE New Member Member

24
    1
    0
    เรื่องโช้คผมคิดว่าหาซื้อของนอกจาก..ในบอร์ด...หรือเซียงกง..ดีกว่าคับ...ทั้งชุด4ต้น..ราคาก็เเล้วเเต่ยี่ห้อ
    ส่วนเรื่องยางควร...15-195-50..น่าจะเหมาะที่สุดคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้