แจ้ง ผู้ใช้งาน ทุกท่าน ทราบ เรื่อง การเปลี่ยนแปลง การซื้อและขาย ใหม่ เนื่องจาก...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Thanathus Taneesan, 28 กุมภาพันธ์ 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    แจ้ง ผู้ใช้งาน ทุกท่าน ทราบ เรื่อง การเปลี่ยนแปลง การซื้อและขาย ใหม่ เนื่องจาก ต้องการจัดระเบียบ การซื้อและขายใหม่ โดยให้ดูเป็นระบบ มากยิ่งขึ้น ดังนั้น จึงขอให้ทุก ๆ ท่าน ที่ต้องการ ซื้อและขาย ของ ให้ post โดยมี tag ด้านหน้าดังนี้ #ต้องการขาย : ........................ รูปภาพ คำบรรยาย ข้อมูลติดต่อกลับ #ต้องการซื้อ : ........................ รูปภาพ คำบรรยาย ข้อมูลติดต่อกลับ หากพบเห็น post ใหม่ ๆ ไม่ทำตามระเบียบ จะขอลบ โดยไม่ต้องแจ้งล่วงหน้า นะครับ แจ้งมาเพื่อทราบ และ ปฏิบัติ เริ่มบังคับใช้ : 1 มีนาคม 2556

1. เพิ่มเติม : การ update post ไม่ควร up บ่อย หรือ ภายใน 24 ชม. ไม่ควรเกิน 1 ครั้ง

2. ตามไปเลยพี่น้องงงงง ^^

3. ขาดไปอย่างนะคับสำหรับการขายต้องลงราคานั้นๆด้วยทุกครั้งจะดีมากคับ เพื่อการตัดสินใจของผู้ซื้อให้รวดเร็วขึ้นด้วยคับ

4. มองในแง่ คนขาย นะครับ ของบางอย่าง ลดได้ ต้นทุน มาถูก ก็ไม่อยาก ตัดราคากัน นะครับ เลยอาจจะบอก ให้ pm. แทน ^^

5. ตามนั้นคับ ผมเสนอความคิดเห็นเพิ่มเติมเท่านั้นเองคับ

6. ยินดี ครับ แลกเปลี่ยน กัน คุยกันง่าย ๆ คับ 55

7. หรือ ของบางอย่าง หายาก มาแพง ก็ว่าไปครับ เรื่อง ซื้อขาย อยู่ที่ ความพอใจ ล้วน ๆ

8. ให้ความร่วมมือเต็มที่คับ ผมเปนทั้งซื้อและขาย เข้าใจง่ายคับ

9. ว่าแต่.......อย่าไปลบของผมนะ หาตังซ่อมรถอยู่อ่ะค๊าบ 55555

10. 55 สบาย ๆ ครับ ผมแค่อยาก ให้มันมอง ง่าย ๆ หน่อย ขายของ ซื้อของ ลงรูป ประกาศ share เพื่อน ๆ

11. กระทู้เดิม เข้าใจว่า แก้ไข ไม่ได้ ผมนับจาก กระทู้ใหม่ ของ วันที่ 1 มีนา คับ 55

12. อะแอ๋ม++ ^^

ตามนั้น ไม่ควร up บ่อย หรือ ภายใน 24 ชม. ไม่ควรเกิน 1 ครั้ง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้