* * กิจกรรมสำหรับสาวๆ ที่หลงรักการแข่งรถ มาแว้ว พี่น้อง * * for --->LRC

การสนทนาใน 'Lady Forum' เริ่มโดย miw_gen, 4 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. miw_gen

miw_gen New Member Lady Member

370
    9
    0
    หลังจากที่พวกเราได้ร่วมปรึกษากันในวันมิตติ้งที่ผ่านมา
    ว่าควรจะมา Re Structure คลับเราเสียใหม่ เพื่อ Image ที่เป็น Lady Racing Club จริงๆเสียที
    หลังจากนี้ อะไรๆ ที่ดีๆ ก็คงจะมีเกิดขึ้นให้เห็นแน่นอน
    คลับนี้คงอยู่ไม่ได้ ถ้าทุกคนไม่สามัคคีกัน
    คลับนี้คงอยู่ไม่ได้ ถ้าทุกคนไม่ให้ความร่วมมือ
    คลับนี้คงอยู่ไม่ได้ ถ้าทุกคนไม่ ร่วมกิจกรรมกัน
    หรือคิดว่า เป็นส่วนหนึ่งของที่นี่
    ( ดูดีมีสาระ)
    จะเห็นได้ว่า ช่วงหลายเดือนที่ผ่านมา บอร์ด เลดี้ของเรา เงียบ เหมือน ป่าช้า ที่อยู่กลางเกาะร้าง
    จะด้วยเหตุผลใดก็ตาม........ ก็ช่างมันเหอะ
    .แต่ วันนี้ Lady Racing Club ของเรา จะต้องกลับมา Hot อีกครั้ง หุหุ

คุณนายกิ๊ก ได้นำเสนอ กิจกรรม Drag สำหรับ ชาวแดรกสเตอร์ เหมือนปีก่อน ใครมีอะไรที่สามารถประสาน หรือ ช่วยๆกันได้ ก็แจ้งกันมาได้เลยนะจ๊ะ !!! ที่บอร์ดนี่เลยก็ได้

เมื่อวานเพิ่งประสานไปทาง HANKOOK เพื่อปรึกษาเรื่องการจัดกิจกรรม จิมคานา
    ซึ่งทางบริษัท ก็มีความสนใจ ที่จะเป็น สปอนเซอร์ จัดแข่ง รุ่น เลดี้
    ......และหลายคนที่ได้พูดคุยกัน ก็ มีความสนใจอยู่บ้าง
    ทีนี้ จะขอชี้แจง กิจกรรมการแข่งขัน ครั้งนี้ ล่ะเน้อ ^ _ ^

1. ถ้าจะจัด แข่งจิมคานารุ่นเลดี้ อย่างน้อง ต้อง 12 คันขึ้นไป
    2. ค่าสมัคร จะแพง นีสนึง แต่ไม่เกิน 1000 บาท จะมีสอนทักษะ การขับ
    โดย ทีมนักแข่ง ของHankookและ การซ้อมก่อนแข่ง
    3. มีถ้วยรางวัล และของรางวัล ( ซึ่งยังไม่เป็นที่เปิดเผย ) ให้ และ อาจได้ ออกทีวีด้วยนะเนี่ย
    4. แต่..........ถ้าเราสามารถรวบรวมคนได้ 30 คนขึ้นไป ทุกอย่างจะถูกลง อย่างมาก
    หรือ อาจจะไม่เสียค่าอะไรเลย
    5. หากเราจะจัดเฉพาะ เลดี้ คลับเรา คาดว่า คนคงไม่เกิน 10 แน่....อิชั้นจึงคิดว่า
    จะเปิด โอเพ่น สำหรับ ผู้หญิงไปเลย แต่ หลักๆ พวกเรา ต้องไปร่วมกิจกรรม เพื่อแจ้งเกิด
    เป็น Angel of จิมคาน่ากันไปเลย
    6. ทาง Hankook สนใจอยู่พอสมควร เนื่องจากยังไม่เคยมีการจัด รุ่นผู้หญิงเลย
    7. มิวก็เลย คุยกับทางโน้นไปว่า ถ้าจะจิมคาน่าจริงจัง พวกเราอาจจะไม่พร้อม
    เพราะค่าใช้จ่ายก็ พอสมควรเลยทีเดียว สำหรับยุคพอเพียงนี้
    จึงได้เสนอ กิจกรรม จิมคาน่า ที่ วางLine บนลาน แข่งกันหนุกๆ ถ้าใคร มีแวว หรือสนใจจะ
    เล่นจริงจัง ก็ค่อยว่ากัน สนามต่อไป ดีมั้ยอ่ะเพื่อนๆ
    8. หรือ จะวิ่ง ทางตรงก็ได้นะ ที่ BRC เอาเสียงส่วนมาก
    9. ตอนนี้ รอสมาชิก มาลงชื่ออย่างเดียว ทางผู้จัด พร้อมเสมอ.... เรารวบรวมคน และวัน ได้เมื่อไร
    ก็ แจ้งHankook ได้ทันที ค่าสมัคร อาจจะ คนละ 300 ถ้า รวมคนได้พอสมควร
    อาจจะไปชวนเพื่อนๆ สาวๆ จากทีมอื่น คลับอื่น หรือ ไร้สังกัด มาจอยกันได้หมด
    10. งานนี้ เค้าอยากปั้นนักแข่ง และ ขอย้ำ ว่ารถยิ่งบ้าน ยิ่งเดิมเท่าไร ยิ่งดี ....เข้าทางพวกเราเลยนะนั่น

......................ขอบคุณเพื่อนๆ ทุกคนที่อ่าน และให้ความสนใจ นะจีะ........................................

ลงชื่อกันได้เลย................และใครมีอะไรจะเสนอ ก็โพสกันเลย เต็มที่ว้อยยยย สู้ๆ

ผู้สนับสนุนการจัดแข่งในครั้งนี้ ..................

------> > บริษัท เคซีซี ออโต้ไทร์ จำกัด ผู้นำเข้าและจัดจำหน่าย ยาง Hankook

รายชื่อ คนที่ลงชื่อร่วมแข่งขัน ( update 14 / 8 /2008 )
    1. นู๋ตาล
    2. กิ๊กซ่า
    3. มิว
    4. pumpuy78

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 15 สิงหาคม 2008
  2. MIKI VTEC

MIKI VTEC New Member Lady Member

351
    17
    0
    ก็ดีเหมือนกันนะไหนๆ LADYของเราก็จะกลับมารวมตัวกันใหม่อีกครั้งแล้ว

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 4 สิงหาคม 2008
  3. Nuu~TaRnZaa

Nuu~TaRnZaa New Member Lady Member

919
    29
    0
    แล้วรถบ้านๆ แบบตาลอ่ะ มันจะไหวมั้ยเนี่ย

4. puphe

puphe New Member Lady Member

309
    8
    0
    รับทราบค่ะ เดี๋ยวดิฮานจะคัดลอกคำพูดแก แล้วกระจายให้อีกที ช่วยๆกัน วุ้ย ขอให้เลดี้กลับมาสามัคคีกันเหมือนเดิม
    แล้วก้อ " จัย " กันเหมือนเดิม

5. miw_gen

miw_gen New Member Lady Member

370
    9
    0
    เค้าบอก ยิ่งเดิม เท่าไร ยิ่งดี เดิ้มเดิมจากโรงงานน่ะ มาเลย.......โลด ได้หมด

6. ไอ้รถเดิมๆ...ไว้จ่ายกับข้าวไปวันๆ...นี้ล่ะ
    น่ากลัวสุดๆ...เหอๆ...ใจครับใจ

7. ReaL Happiness

ReaL Happiness New Member Privilege

562
    7
    0
    รอรถใหม่ ... ลงด้วยเเน่นอน เจ้าค่ะ

ส่วน...ฤกษ์ต่าง ๆ ดูมาเเล้วน๊ะ เเต่ขอตั้งสติก่อนสาร์ทก่อง

ตอนนี้...ก็เหลือเเต่การประชาสัมพันธ์ ใครรู้จักคนเยอะช่วย ๆ กันน๊า

กลับมาเป็นอันหนึ่งอันเดียวกันให้ได้เน้อ ...

8. pe jazzmania

pe jazzmania New Member Lady Member

130
    4
    0
    ดีเหมือนกานน้า เลดี้จาด้ายมารวมตัวกานเยอะๆๆๆๆๆๆ

ืแต่ไอ้จิมคาน่าเนี่ย รถเค้าจาด้ายหรือนี่ แต่ก้อน่าสนเนอะ เหอะๆๆๆๆๆๆๆ

9. pumpuy78

pumpuy78 New Member Lady Member

76
    2
    0
    อืม...น่าสนใจ...จัดปายเลย

10. KoteNaruk

KoteNaruk New Member Lady Member

49
    2
    0
    จัดไปยาวๆ เลย เจ้ มิว

pop vr4 ถูกใจสิ่งนี้
  11. Nuu~TaRnZaa

Nuu~TaRnZaa New Member Lady Member

919
    29
    0
    จากระจายข่าวโลดดดดด

คิดถึงเพื่อนๆว่ะ

ลงชื่อเลยนะ นู๋ตาลซ่า

12. KAE23

KAE23 New Member Lady Member

287
    8
    0
    จัดปายจ้า สำหรับกิจกรรมดีๆ

13. puphe

309
    8
    0
    ตื่นเต้นเว้ย

14. ReaL Happiness

ReaL Happiness New Member Privilege

562
    7
    0
    ตื่นเต้นไร วิ้ดวิ้วววว

15. numkang

numkang New Member Member

124
    2
    0
    สนับสนุนกิจกรรมดีๆ

16. bank2civic

bank2civic New Member VIP

274
    5
    0
    เออ อยากทราบว่า มีกติกา เกี่ยวกับรถไหมครับ อยากทราบ
    แล้วจะจัดกันที่ไหนครับเมื่อไหร่ กติกา อย่างอื่น มีอะไร บ้าง
    พอดีจะให้พี่สาวขับรถของตัวเองเลย อยากทราบ กติกาที่เกี่ยวกับรถ
    วัน เวลา สถานที่ด้วบครับ

ขอบคุณครับ

17. miw_gen

370
    9
    0
    ตอนนี้อยู่ในขั้นติดต่อ ประสานงาน
    อยากให้มาลงชื่อกันไว้เลย
    จะได้รู้จำนวนคน แล้วก็แบ่งรุ่นถูก
    จะได้แจ้งกับทางสปอนเซอร์ จ้า

หรือ เราจะแจมกับ รายการของ BF GOODRICH ที่ทาง มอเตอร์แทรกจัดดี
    เดือนกันยา เอาม๊ะ

18. puphe

309
    8
    0
    กิ๊กนัดนอกรอบนี่คุยกัน ใช่มั้ย
    ถ้าใช่ บ้านเพื่อนคนไหนสะดวก มีห้องนั่งเล่น ก้อดีเหมือนกันนะ
    เสนอความคิดเหนอ่ะ

19. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    แข่งไม่ได้ ขอไปชมแร้วกันคับ

20. nick_oversize

nick_oversize New Member Member

445
    9
    0
    รถไม่ใด้แต่หน้าตาใด้ก็okแล้วครับ

^^

อิอิ

21. playgalz

playgalz New Member Member

5
    0
    0
    อยากลงด้วยจังเลยค่ะ

22. ^::N_u_N::^

^::N_u_N::^ Member VIP

623
    8
    18
    ตามไปดู:D

23. puphe

309
    8
    0
    สำหรับท่านที่ต้องการลงชื่อ ลงได้เลยนะค่ะที่บอร์ดนี้

24. Aong-race-shop

Aong-race-shop Legend (R.I.P.)

671
    5
    18
    สวัสดีและทักทายLady Racing Club
    ผมอ๋องHankookครับ เจ้าหน้าที่การตลาดและผู้จัดการทีมทางเรียบครับ
    ยินดีครับในการมาวิ่งจิมคาน่ากันและสนใจในการทำกิจกรรมของยางHankook By Kcc
    เพื่อเป็นการฝึกทักษะ ใน การควบคุมรถยนต์ และ เพิ่มทักษะในการแข่งขันจิมคาน่าอย่างแท้จริง
    รวมถึงการแลกเปลี่ยน ประสบการณ์ต่างต่างๆในกลุ่มของ Car-Club
    โดยรูปแบบของกิจกรรมจะมีการแจ้งให้ทราบก่อนการแข่งขัน
    วัน/เวลา/สถานที่ และเรื่องของค่าสมัคร
    สามารถติดต่อสอบถามรายละเอียด ได้ที่
    k.อ๋อง นะครับ
    089-1620202
    [email protected]

25. Due_EG

Due_EG New Member Member

4,053
    14
    0
    กิจกรรมดีๆอย่างนี้ แหร๋มเลยคร้าบ.....เด๋วตามไปเชียร์คร้าบ........อิอิ

26. Cyber-Asti

Cyber-Asti New Member Member

1,682
    4
    0
    จัดแข่งเฉพาะสาวๆเหรอคับ...

ถ้างั้น ขอไปเป็นกองเชียร์ละกันนะ

27. Nuu~TaRnZaa

919
    29
    0
  28. ReaL Happiness

562
    7
    0
    นู๋จะรอ โปรตอน อิอิ ลงวุ้ย

29. nick_oversize

nick_oversize New Member Member

445
    9
    0
    นิคครับอยู่club อื่นครับจะตามไปแจม

30. COROLLA BOY

COROLLA BOY New Member Member

507
    1
    0
    ผมว่าเป็นกิจกรรมที่ดีมากๆเลยครับ ยังไงถ้ามีอะไรคืบหน้าผมจะรบกวนหน่อยแล้วกันครับ จะส่งแม่บ้านลงไปวิ่งด้วยครับ

ขอบคุณครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้