เวลาจอดนิ่งๆนานแล้วมันฮีทเกิดจากสาเหตุอะไรได้มั้งครับและวิธีแก้ไข

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Mustza Basud, 5 มีนาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Mustza Basud

Mustza Basud Guest

0
    0
    0
    เวลาจอดนิ่งๆนานแล้วมันฮีทเกิดจากสาเหตุอะไรได้มั้งครับและวิธีแก้ไข

2. พัดลมไม่หมุนป่าวคร๊าบบบ

3. Mustza Basud

Mustza Basud Guest

0
    0
    0
    ถ้าพัดลมไม่มุนก็เป็นได้ใช่มั้ยครับ จะเกี่บวกับฝาโก่งมั้ยครับ แล้วเวลาเครื่องเย็นเปิดที่ฝาหม้อน้ำ นำ้จะดันออกมาผิดปกติมั้ยครับ

4. ลองค่อยๆดูอ่ะครับ ผมยังไม่เคยเป็น รอผู้รู้อีกทีก๊าปปป .... ^_^ มาเป็นกำลังใจ หายไวๆนะ...

พัดลมไม่หมุน หรือ หม้อน้ำตัน ลอง Sex ดูคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้