ขอเชิญเข้าร่วมแข่งขันรายการ AUTO Special Gymkana Round 3 วันที่ 22 พ.ค. 49 คร้าบบบ

การสนทนาใน 'Gymkhana' เริ่มโดย godzilla150, 2 พฤษภาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. godzilla150

godzilla150 New Member Member

122
    3
    0
    ขอเชิญเข้าร่วมแข่งขันรายการ AUTO Special Gymkana Round 3 วันที่ 22 พ.ค. 49 คร้าบบบ พบกันที่เก่าเวลาเดิม โรงเบียร์เยอรมันตะวันแดง เลียบทางด่วนรามอินทรา รุ่นการแข่งขันเหมือนเดิมนะครับ6 รุ่น มือใหม่ ,S1,S2,TURBO,PICK-UP,OPEN

ปล.เตรียมเบรคมือของคุณให้พร้อม...แล้วมาลุยกัน.....

2. Poyee_ZC

Poyee_ZC New Member Media

611
    7
    0
    วันที่ 22 พ.ค. นี้ มันเปงวัน จันทร์ มิใช่รึ !?

3. OAt_CDC

OAt_CDC New Member Member

265
    12
    0
    น่านน่ะดิ วันจันทร์นี่นา?

ส่วน Club Race วันเสาร์.....
    เอ......ยังไงแน่หว่า? เฮียเก่งเข้ามาเคลียร์หน่อยคร้าบ.......บ

4. Marky

Marky New Member Moderator

1,819
    12
    0
    :D ... เฮียเก่งหลงวันแล้วครับพี่ เจ๊มีอิทธิพลขนาดนั้นเลยเหรอครับเฮีย...อิอิ

5. RG37

RG37 New Member Member

302
    2
    0
    21 มั้งเฮีย
    อิอิ อุอุ อะอะ
    :D
    [email protected]

6. Poyee_ZC

Poyee_ZC New Member Media

611
    7
    0
    เออ....วันเสาร์ คลับ เรซ อีกนี่หว่า...!?

7. White Fit Spoon

White Fit Spoon New Member Member

34
    0
    0
    แข่งมัน 2 วันเลยสะใจ

8. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    อดแข่งงานเฮียอีกอีกและ เฮ้อ แย่ๆ เสาร์แข่งพัทยาวันอาทิตย์คงอยู่เที่ยวอ่ะค้าบบบ:D

9. Joe Tuned by...

Joe Tuned by... New Member Privilege

61
    0
    0
    ย้ายไปจัดพัทยาเลย

10. godzilla150

godzilla150 New Member Member

122
    3
    0
    วันที่อาทิตย์ที่ 21 ครับ ต้องขออภัยด้วยที่แจ้งวันผิดฮะ

11. BOBae92

BOBae92 New Member Member

268
    2
    0
    อยากไปแข่งมั่งแต่อ้ายอายยยยยย

12. Amaze

Amaze New Member Member

28
    0
    0
    ไปด้วยครับ งานนี้ไม่พลาด

13. 6HzG

6HzG New Member Member

19
    0
    0
    :)
    ไม่ต้องอายครับ
    มีรุ่นมือใหม่ ผมขอยืนยัน ไม่มีใครเก่งมาตั่งแต่เกิด หรือนั่งหลังพวงมาลัยแล้วขับรถได้เก่งเลย

ส่วนใหญ่ เก่งจากการช่างสังเกุต เรียนรู้ และฝึกซ้อม ทั้งนั้นครับ
    แต่ สำหรับ Gymkhana แนะนำเลยว่าเก่งง่ายกว่านั้น วงการนี้มีแต่เพื่อน ไม่ค่อยมีคู่แข่งเอาเป็นเอาตาย เป็นเหมือนงานอดิเรก มาแข่งรถได้ พูดคุย กันมากกว่า เลยแนะนำน้องที่ เพิ่งเข้ามาร่าม ให้เดินมาถามรุ่นพี่ได้ทุกคน เช่น

ขับอย่างไร
    รถผมเติมลมยางเท่าไหร่
    ต้องเปลี่ยนวิธี ขับแบบไหนให้เหมาะกับสนามนั้นๆ
    จะ Modify รถใน step ต่อๆไปอย่างไรดี

น้องๆจะสามารถ เก่งขึ้นในเวลาอันสั้นครับ.......

:D :D :D

14. Amaze

Amaze New Member Member

28
    0
    0
    หนับหนุนครับ

15. โอ๋ RACING GARAGE

โอ๋ RACING GARAGE Active Member VIP

1,733
    22
    38
    ไปด้วยคนครับ กำลังทำรถอยู่:) :)

16. toedoe

toedoe Member Racer

604
    6
    18
    งานนี้เจอกันอีกครับ
    (งานนนี้แอบดีใจพี่ บีSuper Colt ไม่มา อิอิ จะได้ไม่มีคู่แข่ง!!!)
    ป.ล. งานนี้พี่ช่วยถ่ายรูปมาลงเว็ปหน่อยซิครับ อยากดูอะ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 12 พฤษภาคม 2006
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้