กั้นห้อง...............................................กรองเปลือย

การสนทนาใน 'EG 3D Club' เริ่มโดย JOHN_VTEC, 30 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. JOHN_VTEC

JOHN_VTEC New Member Member

475
    7
    0
    กำลังจะลองกั้นห้องดูบ้างครับ ใครมีรูปช่วยโพสเป็นตัวอย่าง แล้วก็ร้านที่ไปทำด้วยครับ

ขอบคุณครับ :D

2. Bonus in Blue

Bonus in Blue New Member Member

59
    1
    0
    อยากรู้เหมือนกันจ้า

3. triple_x

triple_x New Member VIP

163
    10
    0
    มีรูปประมาณเนี้ยครับ ทำเองครับ.......

4. JOHN_VTEC

JOHN_VTEC New Member Member

475
    7
    0
    เยี่ยมเลย ขอบคุณครับ

ใครมีอีกโพสกันได้น่ะครับ อยากเห็นหลายๆแบบ

5. Palmmy

Palmmy Member VIP

193
    6
    18
    ...

6. 3D_Za

3D_Za New Member Member

41
    0
    0
    อยากรู้ด้วยครับ ว่า ไปให้ที่ร้านทำ ประมานเท่าไหร่ครับ อยากทราบราคา กับร้านที่ไปทำครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้