ขออนุญาติ ขายครับ ฝากระโปรง Pulsar มี Scoop หายากมาก ผมหานานกว่าจะได้...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Vanlop Vangsukcharoen, 5 มีนาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    ขออนุญาติ ขายครับ ฝากระโปรง Pulsar มี Scoop หายากมาก ผมหานานกว่าจะได้ พอได้มาแล้วก็จบยาก ต้องตัดต่อเยอะพอสมควร เพราะผมหัวยังเป็น B14 มีแต่หน้าเท่านั้นที่ Pulsar เลย ขอปล่อยออกไปก่อน แบบเสียดายสุดๆ เอาให้กับท่านที่ตัดหัวมาแล้วจะเหมาะกว่า ขอขายที่ 5500 บาท ครับ สนใจ โทรเลยครับ 0 8 4 3 2 8 6 3 3 7 วัลลภครับ ของอยู่ประชาร่วมใจ11 ย่านมีนบุรี

1. นัดรับของพรุ่งนี้ 1 คิว

2. Pex Keepformat

Pex Keepformat Guest

0
    0
    0
  3. เปลี่ยนแปลงจะแจ้งให้ทราบนะครับ

ขายแล้วครับผม ได้รับมัดจำมาแล้ว ขอบคุณครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้