มีทติ้งสัณจร................เพชชรบูรณ์

การสนทนาใน 'Pickup Freedom Club' เริ่มโดย zaad, 25 ตุลาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. zaad

zaad New Member Moderator

2,669
    7
    0
    เนื่องจากเดือนมกราคมปีหน้า เสาร์ที่สองของเดือน ทางคลับของเราจะทำการมีทติ้งสัณจรที่ จ.เพชรบูรณ์ ไปที่ อ.วิเชียรบุรี ไปบ้านพี่ (พี่หนึ่ง สมาชิก หมายเลข 007 ) จึงอยากจะเชิญชวนน้องๆๆและเพื่อนๆๆ ไปเที่ยวพักผ่อนกัน เป้นช่วงหน้าหนาวพอดี อากาศเย็นสบาย เราจะไปกันคืนวันศุกร์กลับวันอาทิตย์ ขากลับก้อจะแวะพักเที่ยวเขื่อนป่าสักฯ จะมีการเก็บตังค์ คนละ500 เอาไว้กินดื่มกันอย่างเดียวถ้าเหลือเฉลี่ยคืนทุกคน ใครสนใจลงชื่อไว้นะครับ

รายนามสมาชิกที่ได้คุยกันไว้และคาดว่าจะไป
    1พี่หนึ่งและครอบครัว 3ชีวิต
    2นายเป้และครอบครัว 3ชีวิต
    3นายปอและครอบครัว 4ชีวิต
    4นายหนุ่มและภรรยา
    5น้องโอ้ดและแฟนยังคัดอยู่ว่าจะเอาคนไหนไป
    6น้องตั้มและน้องมล
    7นายน้องและคู่หมั้น

ใครสนใจจะร่วมทิพลงชื่อไว้นะครับ

2. EmPel2ol2

EmPel2ol2 Well-Known Member VIP

9,637
    61
    48
    5.น้องโอ้ดและแฟนยังคัดอยู่ว่าจะเอาคนไหนไป

ไม่มีแล้ว คับ เลิกหมดคับ อิอิ

ไปกะน้องพี่ 1 ได้ ปะคับ พูด จิง นะเนี่ย มารับด้วย คับ 55555555+

3. zaad

2,669
    7
    0
    จัดไป

4. deknon

deknon Well-Known Member Privilege

1,753
    66
    48
    รับทราบคับพี่

5. Strada940

Strada940 New Member Member

769
    4
    0
    รับทราบครับ พี่หนึ่ง แต่เดี๋ยวขอดูตารางการทำงานเดือน มกราคม ปีหน้าก่อนนะ

ว่าจะได้ไปด้วยไหม แต่ขอบอกโคตร อยากไป

6. zaad

2,669
    7
    0
    จ้า.................น้องโอม

7. The TUM

The TUM New Member Member

1,261
    8
    0
    ไปกานเยอะๆๆ นะครับ อิอิ

8. PhoenixGT

PhoenixGT New Member Member

420
    2
    0
    ใว้ใกล้ๆจะบอกอีกทีนะคับ (กลัวบอกไปแร้วแต่ดันไปไม่ได้นี่แย่เรย) T^T

9. mail_poo

mail_poo New Member Member

3,298
    14
    0
    จองไว้ก่อนนะคร้าบ........น่าจะเป็นผม กะ เพื่อน..........ใกล้ ๆ คอนเฟิร์มอีกที............อิอิ

10. Pe..Strada

Pe..Strada New Member Moderator

3,417
    8
    0
    อ้าวม่ายไปกับหลานเหรอท่านปู......................อิ..........อิ

ใครม่ายพาไปแล้วอย่าอิจฉา นะครับ ............อากาศหนาวๆ มันช่างน่าเสียจริงๆ.......................อิ.......อิ

11. Strada940

769
    4
    0
    อยากไป อยากไป อยากไป จะไปยิงกระต่าย

12. Pe..Strada

Pe..Strada New Member Moderator

3,417
    8
    0
    กระต่ายม่ายมีอ่ะ..................มีแต่เก้ง.....................ได้ป่ะ.............อิ.......อิ

มีไก่ป่า ให้ยิง ปล่าวพี่...............!!

13. Strada940

769
    4
    0
    มีอะไร ยิง หมด เลย พี่เป้

ยิงให้กระสุน หมดกันไปเลย งานนี้.....

14. PhoenixGT

PhoenixGT New Member Member

420
    2
    0
    ว้าาาา อย่างงี้คนไปคนเดียวก้อหนาวแย่ล่ะสิ(ม่ะมีคู่ก่ะเค้า)T^T

15. mail_poo

3,298
    14
    0
    ผมคนโฉด........คับท่าน พี่เป้............อิอิ

16. Pe..Strada

3,417
    8
    0
    อย่างนี้ต้องเจอกับ หญิงชั่ว ซิท่านปู

ชายโฉด ต้องคู่กับหญิงชั่ว...............................ช่ายปล่าว............................อิ...........อิ

17. mail_poo

3,298
    14
    0
    งั้น....จัดให้ผมด้วยนะคร้าบ.............รออยู่...........หื่น หื่น

18. Strada940

769
    4
    0
    เก็บอาการหน่อยครับ พี่เดี๋ยวเค้ารู้ว่า พวกเรา หื่น...หื่น....หื่น

19. Pe..Strada

3,417
    8
    0
    5555555555+

20. mail_poo

3,298
    14
    0
    5555+ ขาหื่นยังมากัน ไม่ครบเรย...........อิอิ

21. moomol

moomol New Member Member

797
    21
    0
    5555+++จริงเหรอค่ะพี่ปู ชั่งกล้านะค่ะ.....อิอิ

22. The TUM

The TUM New Member Member

1,261
    8
    0
    ผมม้ายค่อยอยากมากลัวเขาจะว่าหื่น อิอิ

23. mail_poo

3,298
    14
    0
    กลับมาก้อซ้ำเติมกันเรย..........คนอย่าง พี่อ่ะ ใสซื่อ บริสุทธิ์..........:D:D

ส่วนท่านหนุ่ม ไม่ต้องกลัว หรอก.............ท่านไม่มา เค้าก้อรู้ว่า ท่านนะ หื่น :D:D

24. Pe..Strada

3,417
    8
    0
    มันออกทางหน้าตา อ่ะท่านหนุ่ม....................อิ.........อิ

25. ไม่ได้ไปคับ ติดงานหยุดไม่ได้เลย........

26. Pe..Strada

3,417
    8
    0
    ม่ายเป็นไรครับ ท่านเอ๋ ไว้โอกาสเหมาะๆ เราคงได้เฮฮากันซัก แม๊ตช์ ครับ

27. Strada940

769
    4
    0
    ไม่บอกใครๆเค้าก็รู้ครับพี่หนุ่ม

ว่าพี่หนุ่ม ธรรม ธรรมโม.....

28. deknon

deknon Well-Known Member Privilege

1,753
    66
    48
    พี่หนุ่มเค้าไม่ใช่คนหื่นหรอกคับ แต่เป็นคน โค..... หื่น .................... :D:D:D

29. mail_poo

3,298
    14
    0
    ท่านหนุ่ม มาแก้ ข่าวด่วน ...................แต่เท่า ที่สัมผัสมา ท่าน หนุ่ม ไม่ได้หื่นนะ.........แต่ หื๊น............หื่น..............อิอิ

30. pattrawnt

pattrawnt New Member Member

82
    1
    0
    อยากไปคับ มีปั้ม แก๊ซ ระหว่าง ทาง ไมคับ - - 95 มานแพงไม่ไหว - -

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้