ขอถามนิดนึงว่าวิธีเกียร sr เต๊ด ไม่เต๊ดดูยังไง ขอมูลนิดนึงนะคับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย ป๋องแป๋ง ป๋องแป๋ง, 12 มีนาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    ขอถามนิดนึงว่าวิธีเกียร sr เต๊ด ไม่เต๊ดดูยังไง ขอมูลนิดนึงนะคับ

1. ลุงหนุ่มช่วยชี้แนะที่

2. Siwa Kasuriya

Siwa Kasuriya Guest

0
    0
    0
    มีครีบ รึ เปล่า หรือว่า หัวเพลาใน ^ ^'\ ไม่แน่ใจเหมือนกัน ครับ รอผู้รู้จริงดี กว่า ผมมันผู้รักจริง

3. นี่มันนักรักขั้นเทพเจ้าโพเซดอนนี่นา

4. Siwa Kasuriya

Siwa Kasuriya Guest

0
    0
    0
    ขั้นเทพ ก็ พอ คร๊าบ ขยายความ ซะหวาดเสียวเลย ป๋องเอ๊ย

5. Narong Rvy

Narong Rvy Guest

0
    0
    0
    อยากรู้ด้วย

6. Sanchai Taneesan

Sanchai Taneesan Guest

0
    0
    0
    ดูซีลเพลา ข้างสั้น จะใหญ่เท่ากระป๋องโค๊ก และก็ดูเพลา ที่เสียบ จะเป็น 2 ชั้น เกียร์เล็ก เกียร์ใหญ่ไม่เหมือนกัน

7. แล้วเกียรใหญ่เปงอย่างไรเหรอคับ

8. Sanchai Taneesan

0
    0
    0
    ผมลงกระทู้ด้านบนให้ดูละครับ พี่ ชัดๆ กว่า

9. อิอิ. อยากเห็นเพลา เกียรใหญ่ ฝั่งเต็ดไหม.

10. อยากคับ วันนี้สั่งไว้ลูกนึงกลัวโดนหลอก

11. Sanchai Taneesan

0
    0
    0
    เกียร์หาไม่ยาก แต่ เพลา หายากครับ ได้มาต้องลองเสียบด้วยนะครับ

12. เพลาข้างยาวใช่เพลาเดิมได้ใช่ป่าวคับ

13. Sanchai Taneesan

0
    0
    0
    มีอะไรโทรมาพี่ 088 583 7195

14. หาได้ที่ไหนบ้างครับ แบบเต็ดอะครับ แล้วในชุดต้องมีอะไรแต่แตกต่างจาก แบบไม่เต็ดบ้างครับ

15. Tree Teerapol

Tree Teerapol Guest

0
    0
    0
    ขอข้อมลูด้วย ครับว่าไอ้เจ้าเต็ด นี่มันมีประโยชน์ อย่างไร แตกต่างจากตัวปกติ อย่างไงบ้างครับ รบกวนนิสนึงครับพอดีไม่มีความรู้เลย เรื่องเกียร์ เลยครับผม

16. Sanchai Taneesan

0
    0
    0
    มีข้อดี คือ หมุน 2 ล้อพร้อมกัน เกาะถนน มากขึ้น เข้าโค้ง ดี กินน้ำมันขึ้น ต้องดูการใช้งาน ว่าใช้ ขับแบบไหน ถ้าไม่ใช่ ขับซิ่ง ขับแข่ง ก็ไม่จำเป็นครับ

17. Tree Teerapol

Tree Teerapol Guest

0
    0
    0
    แล้วเรื่องรอบ ต่างกันมัยครับ

18. Palakorn Hoklad

Palakorn Hoklad Guest

0
    0
    0
    ใช้งานท่ัวไปแยกไม่ออกเลย เต็ดไม่เต็ด สงสัยผมจับอาการรถไม่ค่อยออก

19. Sanchai Taneesan

0
    0
    0
    เต็ด รอบสูงกว่า

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้