ชาว ES มีใครติดใบปัดน้ำฝนหลัง บ้างมั้ยครับ

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย Nojokez, 10 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Nojokez

Nojokez Guest

0
    0
    0
    พอดีว่าอยากจะติดใบปัดน้ำฝนหลังอ่ะครับอ่ะครับแต่ไม่รู้ว่ามีใครติดกันมั้ยแล้วใช้ งบประมาณเท่าไหร่อ่ะครับ

ขอบคุณครับ

2. A Recaro-Man

A Recaro-Man New Member Member

19
    0
    0
  3. psYchosis

psYchosis New Member Member

449
    47
    0
    จากรูปของแท้ๆ ตัวเป็นๆ
    ติดต่อคุณแหลมเจ้าของรถได้เลยครับ เสื้อแดงลายๆ ที่ยืนหันหลังอยู่ในรูปอะครับ :D

ปล. แต่เคยเห็นมีคนขาย อยู่ที่ประมาณ 2x,xxx ครับ

4. vee_01

vee_01 New Member Member

169
    14
    0
    แท้ ๆ เรยนะนั่น ทั้งรู ทั้งปัดหลัง น้ำลายจาหยัยยย

5. chai_es

chai_es New Member Member

202
    13
    0
    เนียนจิงๆๆคับ........................:eek::eek::eek:

6. Lee_ES

Lee_ES New Member VIP

517
    19
    0
    อยากได้มั้งจัง

7. Nojokez

Nojokez Guest

0
    0
    0
    ใช้งานจิงเป็นหมื่น คงจะไม่ไหวอ่ะครับ

คิดว่ามันเอาของรถอื่นมาใส่ได้ อิอิ

ขอบคุณมากนะครับ

8. es21fatboy

es21fatboy New Member Member

580
    60
    0
    โอวววว อย่างเทพ

โดยเฉพาะตุ่มที่ฉีดน้ำล้างกระจกหลังบนหลังคาเนี่ย เนียน เนียน ครบจริง

9. tui013

tui013 New Member Member

1,777
    238
    0
    ต้องเหลือจิงๆถึงจะใส่ได้เพราะแพงมากๆ

10. jung_es

jung_es New Member Member

36
    1
    0
    อิ อิ เ พ่ แ ห ล ม เ ข า ร ว ย อิ อิ เ ล ย ใ ส่ ค ร บ

11. GaB

GaB New Member VIP

1,643
    70
    0
    สุดยอดครับ:eek::eek:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้