+++ ถึงพี่หนึ่ง +++

การสนทนาใน 'Pickup Freedom Club' เริ่มโดย Pe..Strada, 10 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Pe..Strada

Pe..Strada New Member Moderator

3,417
    8
    0
    ถึงพี่หนึ่ง ผมม่ายรู้จะพูดอย่างไร คำไหนดี รู้แต่ว่า ผมขอโทษ ที่เป็นคนชวนพี่ มิตติ้งสัญจร ต่างจังหวัด แต่ผมม่ายสามารถ ไปด้วยได้

เนื่องจากเหตุผล ส่วนตัว หลายประการ ทั้งเรื่องรถ ( อาการสาหัส ) เรื่องคน และ
    เรื่องเงิน มันมาทีเดียวเลย

ผมเลยกล่าวคำขอโทษจากใจ จริงๆ สำหรับทริปนี้ หวังว่าพี่หนึ่งคงม่ายโกรธนะครับ ถ้ามีโอกาสขอแก้ตัวครับ แต่ตอนนี้ขอเวลาเคลียร์ปัญหาส่วนตัว ซัก 3-4 เดือนก่อนพี่ ขอขอบคุณที่ให้อภัยน้องคนนี้ ล่วงหน้าครับ ขอบคุณครับ

และขอกล่าวคำว่า ขอโทษแทนน้องๆ ในคลับด้วยนะพี่ที่น้องๆเหล่านั้นม่ายสามารถไปร่วมทริป นี้ได้

:sad:................:sad:.................:sad:

2. mail_poo

mail_poo New Member Member

3,298
    14
    0
    ไม่รุ จะพูดว่าอะไร นอกจากคำว่า........ขอโทษ นะคับ

3. The TUM

The TUM New Member Member

1,261
    8
    0
    แล้วจายังไงกานหละนี่

4. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    ที่รู้ๆมา พอเข้าใจครับ เป็นกำลังใจให้นะครับ

5. mail_poo

3,298
    14
    0
    ต่อไปผมจะอยู่นิ่ง ๆ คับ.......ไม่ออกตัวแระ

6. zaad

zaad New Member Moderator

2,669
    7
    0
    สรุปแล้วงานนี้ยกเลิกครับ...................................งานหน้าค่อยว่ากันใหม่

ไม่เป็นไรงานหน้าเตรียมตัวกันใหม่ งานนี้มันอาจกระชั้นชิดไปในเรื่องเวลาการเตรียมตัว

7. Pe..Strada

Pe..Strada New Member Moderator

3,417
    8
    0
    ขอขอบคุณครับ ที่เข้าใจน้องๆ..............

8. zaad

2,669
    7
    0
    สำหรับน้องๆๆยังไงก้อได้ เพราะพวกเราอยู่อย่างครอบครัว

9. Strada940

Strada940 New Member Member

769
    4
    0
    ขอบคุณครับพี่หนึ่ง

10. Pe..Strada

3,417
    8
    0
    ขอบคุณครับ แทนตัวเองและน้องๆ ด้วยครับ

11. moomol

moomol New Member Member

797
    21
    0
    ขอบคุณค่ะพี่หนึ่ง

12. Service Truck

Service Truck New Member Member

305
    2
    0
    อืม ......................

13. EmPel2ol2

EmPel2ol2 Well-Known Member VIP

9,637
    61
    48
    สบาย ตัว อิอิ

14. mail_poo

3,298
    14
    0
    ขอบคุณคร้าบพี่ 1

15. moomol

moomol New Member Member

797
    21
    0
    อะไรพี่หนึ่ง อิอิ เข้าใจไรผิดป่าวพี่ 5555+ มาเล่นมุขนี้กว่าจะนึกได้ว่าพี่หนึ่งเล่นมุขนี้ งง อยู่หลายวัน

:D:D:D

16. The TUM

The TUM New Member Member

1,261
    8
    0
    กระผมเที่ยวเผื่อแล้วครับท่าน อิอิ

17. Strada940

Strada940 New Member Member

769
    4
    0
    เป็นยังบ้างพี่หนุ่ม เอารูปมาฝากหน่อยครับ

18. deknon

deknon Well-Known Member Privilege

1,753
    66
    48
    พี่หนุ่มขอดูรูปหน่อยจิ

19. zaad

2,669
    7
    0
    เจ้าหนุ่มมานหายไปไหนหว่า

หรือน้อยใจไปแล้ว..................................................

กลับมาด่วน............นายหนุ่มเดือนหน้าพี่จะไปโซนบ้านนายหนุ่ม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้