สวัสดีครับ ขอร่วมก๊วนด้วยคนจ้า

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย Eakkalux, 10 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Eakkalux

Eakkalux New Member Member

21
    0
    1
    ยังไม่มีรถ และยังไม่มีเงิน อยากมีทีมกะเขาด้วยอะกำลังหาเงินซื้อรถมาทำแข่งอยู่อะครับ เอิ๊กๆ
    โครงรถ ที่ไหนรับต่อบ้างครับ หรือว่ามีโครงสำเร็จอะ แบบไหนดีกว่ากัน โครงต่อกับโครงสำเร็จอะ ราคาอันไหนแพงกว่าด้วย
    ใจจริงอยากได้โครงแบบต่อเองอะ เอิ๊กๆ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 10 มกราคม 2008
  2. gai08

gai08 New Member Member

1,213
    4
    0
    หวัดดีครับ....ถ้าอยากเล่นก็มาซ้อมรถเช่าก่อนก็ได้ครับ...แล้วค่อยคิดว่าจะเล่นโครงแบบไหน...ลองมาฝึกทักษะดูก่อนครับ......

ปล.ถ้าชอบจริงๆแล้วค่อยคุยกันเรื่องเฟรมรถครับ....ฝึกทักษะการขับให้เนียนๆครับ...ฝีมือมีอยู่แล้วมาเก็บรายละเอียดดีกว่า..แข่งเวลากับตัวเองครับ.......ยินดีทึ่รู้จักครับ.....

3. Eakkalux

Eakkalux New Member Member

21
    0
    1
    ครับผม แล้วโครงรถมันต่างกันแบบไหนอะ อธิบายหน่อยจิ เช่ารถเขาคิดกันยังไงครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้