สวัสดีคับรบกวนเรื่องโช๊คคับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย spookyboy, 10 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. spookyboy

spookyboy New Member Member

4
    0
    0
    มีเพื่อนคนไหนเคยไปทำโช๊คร้านเทพอวยพรบ้างคับ ใช้งานได้ดีมั๊ย แล้วร้านต้อมโช๊คอัพหล่ะคับ มีใครเคยทำบ้างคับ พอดีจาเอาไปทำสตรัทนะ ไม่แน่ใจ ช่วยแนะนำรุ่นน้องด้วยนะคับ:D:D

2. sunnyonly069

sunnyonly069 Well-Known Member Member

3,964
    651
    113
    อันนี้รอผู้ที่เคยมีประสบการณ์ร้านดังกล่าวดีกว่านะคร๊าบบบบบ

3. pacific healthcare

pacific healthcare New Member Member

31
    2
    0
    เคยไปร้านต้อมโชคอัพมาครับ ลูกค้าเยอะงานออกมาก็ดีครับ แต่อย่าไปตอนคนเยอะเพราะลูกน้องจะทำแบบรีบเร่งงาน ถ้าจะไปต้องไปเช้าครับ

4. ImpulseNaiO_HTT

ImpulseNaiO_HTT New Member Member

2,136
    738
    0
    ไม่เคยไปเลยซ้ากร้านค้าบ...

5. roj_1234

roj_1234 New Member Member

232
    89
    0
    ต้องลองครับ

ถึงจะรู้ว่าดีหรือเปล่า

เพราะบางคนทำดีแล้วแนะนำเพื่อนไป

กลับทำให้เพื่อนไม่ดี

ก็มีเยอะคับ

6. Toonjung4

Toonjung4 New Member Member

3,565
    662
    0
    ในรูปลิ้นหน้าเท่ครับ อิอิอิ

7. ImpulseNaiO_HTT

ImpulseNaiO_HTT New Member Member

2,136
    738
    0
    อืม ช่าย จะบอกว่าสวยแหล่มดีนะนั่น

เอ่อๆ ตูนจัง สนม้ายล่ะ เอากันชนเดิมมาทำสิ...

8. Step-Divinity

Step-Divinity New Member Member

3,737
    590
    0
    อย่าๆๆพี่โอ อย่ายุ เด่วงานเข้า 555

9. Mister Super Saloon

Mister Super Saloon New Member Member

468
    131
    0
    เห็นด้วยคับ ลิ้นหน้า สวยดี.... แต่.....ทะเบียนนี่ดิ่....งงอ่ะ:confused::confused::confused:

10. OaTT_B14

OaTT_B14 New Member Member

4,399
    692
    0
    ขออนุญาติยึดบอร์ดหน่อยนะคับ มีเหตุจำเป็น อิอิ

11. โบตั๋นน้อย

โบตั๋นน้อย New Member Member

3,586
    411
    0
    ใก้ลและๆ

12. FF GG

FF GG New Member Member

21
    3
    0
    ผมมีประสบกานกับร้านเทพอวยพรคับ ผมว่าเขาเซ็ดแล้วงานเขาไม่จบคับ
    ผมขอแนะนำแล้วกัน ไปที่ร้าน จีแนล ดีกว่าคับ สาย3 ไกลหน่อย แต่ชัว คับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้