ย่าน ๆ พระราม 7 เตาปูน มีร้านเชื่อมพลาสติกตรงไหนบ้างครับ

การสนทนาใน 'D.I.Y.' เริ่มโดย Nortel, 1 พฤษภาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Nortel

Nortel New Member Member

19
    1
    0
    ซื้อ Spoiler จากเชียงกงมาใส่รถ แต่มันเกินไป 4 เซน ต้องตัดตรงกลางออก แล้วเอาซ้ายขวามาต่อกัน
    แนะนำร้านด้วยครับบ

2. `Tao

`Tao New Member Moderator VIP

859
    11
    0
    เป็นร้านโมรถครับ น่าจะทำได้ เป็น wing GT ใช่มั้ยครับ ลองที่ดู่ที่อู๋แบ๊คสเตจดูครับ อยู่ตรงก่อนถึงหรือติดทางรถไฟบางซ่อน ฝั่งขาเข้าไปเตาปูนน่ะ :D :D :D

3. แล้วถ้าเป็น กันชนพลาสติกล่ะครับ

แถบลาดพร้าวมีร้านไหนซ่อม ได้มั่ง

ราคาประมาณเท่าไหร่คับ

เอาแบบ ซ่อมอย่างเดียว กับรวมทำสีด้วยนะ

ขอบคุณครับ

4. b&t

b&t New Member Member

11
    0
    0
    Spoiler อาไรหรอพี่อู๋

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้