ขอถามเรื่องกรองที่ES~ใส่อ่ะครับ

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย jeff, 9 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. jeff

jeff Guest

0
    0
    0
    กรองที่เป็นตัวใหญ่ๆอ่ะครับ ขอดูรูปหน่อยครับ เคยเห็นเอามาลงแล้วแต่ผมจำกระทู้ไม่ได้ สีดำอะครับราคาที่ประมาณ2500-3000จำไม่ได้
    เดี๋ยวขอเป็นสมาชิกด้วยนะครับ5555+

2. psYchosis

psYchosis New Member Member

449
    47
    0
    ถ้าเครื่อง 1.7 ส่วนใหญ่ก็ Simota Air Intake
    มือหนึ่งราคาน่าจะ 3,xxx อัพนะครับ

3. oat_28

oat_28 New Member Member

1,150
    53
    0
    ผ ม ว่า Simota ก้ อ ดี น ะ คั บ ค น ใ ช้ เ ย อ ะ

4. jeff

jeff Guest

0
    0
    0
    -ขอดูรูปได้มั้ยครับ ขอบคุณครับ

5. TON_MK3

TON_MK3 New Member Member

423
    28
    0
    เปลี่ยนกรองแผ่นของ K&N ก็พอแล้ว
    แต่เอาสวยก็ SIMOTA
    เลือกเอาคับ

6. ohmhon

ohmhon New Member Member

68
    4
    0
    กรอง Simota ต้นหายไปบ้าง แต่เสียงเล้าใจคั๊บ
    ถ้า K&N เงียบเหมือนเดิม แต่แรงเล้าใจคั๊บ

7. jeff

jeff Guest

0
    0
    0
    ขอบคุณมากๆครับ แต่งของ KN ดีกว่าใช่ป่ะครับ แล้วราคาประมาณเท่าไร เปลี่ยนแผ่นกรองแค่นั้นเหรอครับหรือไงถึงจะดีกว่า
    ขอบคุณมากครับสำหรับความรู้

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้