มีท่านใดพอจะมีกันชนหน้า(ปลดระวาง) จำหน่ายบ้างรึป่าวครับ พอดีโดนทิ่มมา หน้าแตกเลย -*-

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Thapanapong Sun, 19 มีนาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Thapanapong Sun

Thapanapong Sun Guest

0
    0
    0
    มีท่านใดพอจะมีกันชนหน้า(ปลดระวาง) จำหน่ายบ้างรึป่าวครับ พอดีโดนทิ่มมา หน้าแตกเลย -*-

2. เบิกใหม่ใส่รุ่น2ได้เลยราคาพันกว่าบาท ของใหม่สีดำสวยงาม

3. Thapanapong Sun

0
    0
    0
    พันเท่าไรครับ จะกันงบไว้่

4. ประมาณ 1500 ร้านอะไหล่ใหญ่ๆที่มีพาร์ทจำหน่ายน่าจะมีหมดคร้าบ

5. ของผมรุ่น 1 มั้ง สีแดงอะครับผมบ่ได้ใช้ครับ

6. Thapanapong Sun

0
    0
    0
    Vanny Gritin ขายรึป่าวอ่ะครับ ผมจะเอามาใส่แก้ขัดก่อน อันนี้แตกเละ ! อุบาทว์มากครับ ! "บอกตรง ๆ"

7. 500 เอาไปเลยพี่ ผมอยู่นครปฐมอ่ะ ^_^

8. อ่าววว คนเป็นไงมั่ง ชนไม่แรงใช่ไหม

9. Thapanapong Sun

0
    0
    0
    คนขับงงพี่ ! น่าจะโดนถอยมาชน แล้วก้ไร่ร่องรอย....

10. อ่อจอดเฉยๆแล้วมีคนมาชน

11. Thapanapong Sun

0
    0
    0
    ช่าายพี่ ! ลำพังกันชนก็เน่าอยู่ละ เอาซะของผมเละเลย

12. ดีแล้วคนไม่เป็นไร

13. โดนใจกะโพสนี้มาก ว่าจะมาโพสเหมือนกัน โดนเหมือนกันเป๊ะเลย พึ่งโดนเมื่อคืนวันเสาร์ พอดีจอดไว้แล้วเดินเข้ามาเล่นดนตรีที่ร้าน พอเลิกงานเดินมาดู ฉิบหาย!! ไม่รู้ใครมาสอยตูดตรงมุมซ้าย ถลอกเป็นวงใหญ่มาก มีสีแตกตรงกึ่งกลางของรอย แม่งโคตรเลว สงสัยแม่งเมา ( ต้องขอโทษที่ใช้คำไม่สุภาพนะคับ )

14. Thapanapong Sun

0
    0
    0
    น่าเหนื่อยใจครับ ! คนรับกรรมคือเจ้าของรถ -*-

15. B14 อะไหล่เยอะแยะ รถผมโดนมาแล้วไฟหน้าคู่ละหมื่นแปด

16. Thapanapong Sun

0
    0
    0
    Wisanu Trakarnkeerati " ร้านอะไหล่ใหญ่ๆที่มีพาร์ทจำหน่ายน่าจะมีหมดคร้าบ" ช่วยชี้เป้าหน่อยครับ

17. Narong Rvy

Narong Rvy Guest

0
    0
    0
    ตัวไหนครับ ท้ายยาวป่าวครับ

18. Thapanapong Sun

0
    0
    0
    รถผมอ่า ท้ายยาวปี 95 ครับ แต่อยากใส่กันชนรุ่น 2 อ่ะครับ

19. ใส่กันชนลูเลย ซัน

20. Thapanapong Sun

0
    0
    0
    เพลาขับ เชียงกง ตังไม่พอจริง ๆ พี่ ต้องกันงบไว้ใช้ช่วงไปฝึก >_p>

21. ใส่กันชนลูอีกเสียงคับพี่

22. มีครับ เป็นกันชนรุ่น 1 ครับ

23. Thapanapong Sun

0
    0
    0
    รุ่น1 หลายท่านเลย >_< ถ้ารุ่น2มาไม่ปฏิเสธเลยครับ

24. ใส่รุ่น2เกิดแน่นอน อิอิ

25. Thapanapong Sun

0
    0
    0
    รุ่น 2 ! ท่านใดมีปลดระวางบ้างครับ (เซอร์เวย์มามีแต่รุ่น 1)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้