สรุปมิตติ้งเสาร์ที่ 11 กรกฎาคม 2552

การสนทนาใน 'Nalam Club' เริ่มโดย him111, 8 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. him111

him111 New Member Member

1,151
    3
    0
    เจอกันที่ปั๊ม ปตท.อนุสรณ์สถาน เวลาตั้งแต่ 5 โมงเย็นเป็นต้นไปครับ แล้วเจอกันครับ:D:D:D

2. oranger

oranger New Member Member

289
    4
    0
  3. Kaikook007

Kaikook007 Member Member

616
    4
    18
    รับทราบครับ แต่ไม่รู้จะได้ไปป่าวอะ :p :p

4. รุทท

รุทท New Member Member

88
    0
    0
    สวัสดีครับ

รับทราบที่นัดหมายครับ

แต่ใครทราบทางไป ช่วยบอก

ด้วยครับ ไม่ค่อยไปแถวนั้น ผมไปจาก Toll way ขอบคุณครับ

5. รับทราบคับ...

6. him111

1,151
    3
    0
    ทางนะครับถ้าวิ่งขึ้นโทลเวย์วิ่งไปจนถึงด่านจ่ายค่าผ่านทางชิดซ้ายลงจากโทลเวย์ประมาณ 2 ป้ายรถเมล์ซ้ายมือครับ หรือถ้าวิ่งวิภาวดีรังสิตเลยดอนเมืองมาจะมีทางเบี่ยงออกข้างนอก(ซ้ายสุด)จะเจอปั๊ม ปตท. จะอยู่ตรงข้ามอนุสรณ์สถานหรือใครทำแผนที่หรือบอกทางได้ดีกว่าผมช่วยๆกันนะครับ

7. ใกล้ที่ทำงานผมเลย ไม่รู้จะกลับมาทันป่าวนี่ พรุ่งนี้ต้องไปตจว.

8. DeFFtA31

DeFFtA31 New Member Member

87
    0
    0
    น้าฮิม เสาร์นี้ผมมิตติ้งครบ 3 ครั้งแล้ว

จะได้เสื้ออะป่าว size XL ราคาเท่าไหร่ครับ

อ้อ สติ๊กเกอร์ด้วย ขอบคุณครับ :D:D:D

9. เส บอม

เส บอม New Member Member

241
    1
    0
  10. art_nalam

art_nalam New Member Member

103
    3
    0
    ไปครับ ผม น้ารุจจะไปยังไงละคับ ไปพร้อมผมก้อได้นะคับ อยุ่ก่อนที่จะถึงสะพานที่จะกลับรถมาทาง ลำลูกกา สะพานใหม่นะคับ
    ใกล้บ้านเลย เรา 555

11. klow

klow New Member Member

117
    0
    0
    จัดไปคับ

12. ผั่งถนนวิภาวดีหรือพหลโยธินคับ ช่วยบอกทีนะคับนึกไม่ออกคับ

13. him111

1,151
    3
    0
    เรื่องเสื้อต้องถามน้าเติ้ลอ่ะครับแกเป็นคนดูแล แต่เรื่องสติกเกอร์ใหม่เป็นคนตัดสติกเกอร์อ่ะครับไม่รู้มีเหลือหรือเปล่าอ่ะครับเดี๋ยวลองถามให้ครับ

14. SpL Garage

SpL Garage New Member Member

633
    4
    0
    จัดไป

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้