บางนา-ตราด

การสนทนาใน 'Motorcycle Forum' เริ่มโดย เซียนตุ่น, 11 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. เซียนตุ่น

เซียนตุ่น New Member Member

12
    0
    0
    ใครไปเทสรถบางนา-ตราดมั่งรายงานตัวหน่อยเร้ว

2. Pong[Sky]

Pong[Sky] New Member Member

10
    0
    0
    ใช่ ตุ่น ศรีพะโล ป่าว อะ

3. เซียนตุ่น

เซียนตุ่น New Member Member

12
    0
    0
    ไม่ใช่ครับ!!

4. พีรเดช

พีรเดช New Member Member

20
    0
    0
    ผมคับ ศุก เสา อาทิตเลย วันอาทิตมันมาก

5. tam_colo

tam_colo New Member Member

76
    1
    0
    ผมนานๆๆๆออกถี่ครับ

6. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    อยากไปบ้างจังแถวนั้น อยู่ช่วงไหนหรอ

7. พีรเดช

20
    0
    0
    ก็ล่องลงไปตั้งแต่หน้าไบเทคจนถึงเซียงกงบางพลีละคับรับลองมันแน่นอน

การันตีคับ

8. Bank Silvia

Bank Silvia New Member Member

19
    0
    0
    บางนาคับแน่นอน แต่ตำรวจแน่นนอนกว่าแม้งเสาร์ที่แล้วตำรวจเอาปืนยิงเลย เหอๆ อย่าไปกลัวดิ อิอิ

9. tik_chinmai

tik_chinmai New Member VIP

27
    0
    0
    เมื่อวันอาทิตย์เกือบเอาตัวไม่รอด บางพลีแม่งเอาจิงแล้วระวังกันหน่อย เดี๋ยวจะไม่ไดแว้นสงกรานกันนะ

10. ploy boy...

ploy boy... New Member Member

1,538
    105
    0
    ถ้ามีโอกาส จะไป

11. tam_colo

tam_colo New Member Member

76
    1
    0
    น้องผมโดนตำรวจเตะ2ทีดี่หนีได้(อาศัยช่วงชุลมุล)

12. Bank Silvia

19
    0
    0
    วันเสาร์ตำรวจว่าจาปิดกล่องเลยไปเล่นหน้าซีคอนมันมากคับตำรวจไม่มาไล่เลย

13. TaEz

TaEz New Member Member

42
    0
    0
    วันอาทิต แน่นอนคับ เยอะจิง

14. joecd498

joecd498 New Member Member

19
    2
    0
    วันอาทิตย์ใครขี่รถเบิรด์นนท์เหรอ โครตแรง{นูโว}สีเทา

15. HUTshop

HUTshop New Member Moderator VIP

513
    12
    0
    เยอะจิงๆ

16. Bank Silvia

19
    0
    0
    วันอาทิตย์จาเยอะกว่าวันเสาร์แล้วคับมีแต่รถแรงๆอ่ะ

17. jimmyjoe

jimmyjoe New Member Member

340
    22
    0
    เล่นกันเวลาใหนครับ จะได้ไปถูก ขอบคุณครับ

18. พีรเดช

20
    0
    0
    5ทุ่มยาวไปเลยคับถ้าไม่เจอให้ล่องไปถึงหน้าสุวรรณภูมิ
    มากันเยๆอะน้าอย่าลืมพาตัวแรงมาด้วยน้า

19. Bank Silvia

19
    0
    0
    มากันเยอะๆคับ อิอิ

บางนาคับแน่นอน เหอๆ ^^

ไม่ผิดหวังคับ

คืนนี้เจอกัลคับ......

20. พีรเดช

20
    0
    0
    คืนนี้เจอกันน้าคับทุกคน

หวังว่าคงไม่มีตำรวจมากวนใจนะ

เจอกันทักได้นะคับผมชื่อเบนซ์คับ

21. Hanaka5555

Hanaka5555 Active Member Moderator VIP

1,565
    19
    38
    บางนาระวัง ตำรวจซุ่มหน่อยนะครับ วันอาทิตย์ที่แล้วผมเหงมานไปดักอยู่ตรงสะพานกลับรถ ตรงหน้าตึกบางนา ทาวเวอร์อะ ใครขึ้นไประวังกานหน่อยนะครับ

22. Bank Silvia

19
    0
    0
    เมื่อคืนใครรู้บ้างคับว่าใครยิงปืนตรงสี่แยกลาซานอ่ะ

23. 4วาวล์

4วาวล์ Guest

0
    0
    0
    ออกทุกเสาร์ครับแต่ดึกตี2ยันเช้า เดี่ยวนี้บางนาไม่ค่อยได้เล่นเลย พี่เค้าไล่อย่างเดียว หน้าซีคอน เล่นนานมากๆๆจนเสียวหลัง พวกผมต้องหนีกับก่อนทุกทีเลย ผมชอบบางนามากกว่า เล่นกันยาวดี หน้าซีคอน สั้นไป รอบรถผมกำลังมา ยกกันละ -*-

โซนิค 4วาวล์ ไม่มีชักท่อแดง ครับ ออกเล่นทุกครั้งที่มีจอด (เต่าทุกครั้งอิอิ)

นูโว เบิร์ด แรงจริงๆ
    แก๊ง พิโน่ ยกล้อ ก็เทพ
    นูโวหม้อน้ำ ก็น่าทึง อีกรายย

พวกยิงปืนที่ จำไว้ มี วีโก้สีขาว4ตู เก่งสีเขียวออกดำๆๆ จำรุ่นไม่ได้ แท๊กซี่ ลิโม่ ชมพู่ ตัวแสบ

ใงมากันเยอะๆๆครับ

24. พีรเดช

20
    0
    0
    คืน นี้ เจอ กัน คับ พี่ น้อง

25. Bank Silvia

19
    0
    0
    บางนาเมื่อวันอาทิตย์ได้ข่าวว่ายิงกับตำรวจนิคับ

26. HUTshop

HUTshop New Member Moderator VIP

513
    12
    0
    ชอบ 2จังหวะมันโครต รถเสร็จแล้วไม่มีรถยกไปซะที .....
    จัดไปคับเบริดนนท์....

27. พีรเดช

20
    0
    0
    อาทิตที่ผ่านมารถเยอะมากไม่ตำรวจมาไล่เลยวันสุกเจอกันคับ

28. NomSod_(*+*)

NomSod_(*+*) New Member Member

11
    0
    0
    จัดคับพี่น้องวันนี้สุดๆคับ วิภาต่อปากน้ำ เล่นแม่งถึงเช้าอาทิตย์เลย

29. G_TOMARU

G_TOMARU New Member Member

34
    1
    0
    อยากไปมั่งจังเลยคับ

30. พีรเดช

20
    0
    0
    มาเลยคับรับลองไม่ผิดหวังปิดถนนเล่นกันเลย

เจอกันทักกันบ้างนะAEคันนี้เหมือนผมเคยเจอรถสวยคับ

ผมชื่อเบนซ์คับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้