คุณลุงครับ!!

การสนทนาใน 'Good Old Car' เริ่มโดย Super Colt, 19 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    คุณลุงครับ คุณลุงครับ สมมุตินะครับสมมุติ สมมุติว่าวันเสาร์ พวกเราจะไปร้านลุง คุณลุงจะอยู่ไหมครับ คุณลุงจะอยู่ไหมครับ

คุณลุงครับ คุณลุงครับ สมมุตินะครับสมมุติ สมมุติว่าผมไปดึกหน่อย เพราะผมต้องให้ข้าวหมาก่อน คุณลุงจะโอไหมครับ คุณลุงจะโอไหมครับ

ใครไปบ้าง ลงชื่อโลดดดดดดด :D

2. พี่หมูกโต..

พี่หมูกโต.. New Member Member

1,252
    8
    0
    ไกลบ้านกูฉิบ...เซ็งว่ะ แม่งเอ้ย...

3. Potato 1.6GT

Potato 1.6GT New Member Member

898
    5
    0

ท่าทางแม่งจะเจอเชื้อน้องพลับ ผสมกังฟูแพนด้าขึ้นสมองเว้ย พักนี้เพี้ยนๆแบบวัยกลับ :D

เห็นไหมเพื่อนๆ มีคนมาแทนกูแล้ว...........เป็นดาราก็เงี้ย ต้องทำตัวแปลกๆเข้าไว้ 55555

4. พี่หมูกโต..

พี่หมูกโต.. New Member Member

1,252
    8
    0

แหมๆๆๆๆๆเพื่อนโต รีบหาตัวตายตัวแทนเลยนะมึง เค้ารู้กันทั้งบางแล้วแหม....นิ่มมาเลย

ยังไงก็ยังต้องเป็นมึงอยู่ดี :D

5. Marky

Marky New Member Moderator

1,819
    12
    0
    :D ... แม่ม หา แทน ยาก ว่ะ ไอ้ โรค ห๊ะ เนี่ย ... อิอิ

ปล. ตรูไม่กล้ารับปากเพราะวันนั้น ติดงานที่ชลบุรีเลิกก็ สามทุ่มแว้ว

6. JZGE

JZGE New Member VIP

855
    57
    0
    ดึกแค่ไหนว่ะ.....แล้วก็ยังไม่เหนมีครายยบอกอยากมาเลยยย

7. LBGT

LBGT New Member Member

3,305
    20
    0
    อยากไปดิลุง แต่เหตุผลเดียวกะดริฟเตอร์หน้าตาดีเรยยย

กว่าจะไปถึงกลัวจะไม่เหลือความสด เด๋วจะเป็นโรค ห๊ะ :D :D :D

8. John <<GooD-oLd-CaR>>

John <<GooD-oLd-CaR>> New Member VIP

1,927
    89
    0
    ไม่อยู่.... ไปสนาม Hankook เด้อ

9. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    2-3 ทุ่มไงคับ ใครว่างก็มา ไม่ว่างก็ไม่มา อิอิ คงมีกูไป น้าเอ้น่าจะไปนะลุง น่าจะมี ไอ้พี ไอ้โต

ไอ้จ้อน ฮันกุ๊ก มันแข่งไปแล้วไม่ใช่หรอวะ อาทิตย์ที่แล้วอ่ะ

10. JZGE

855
    57
    0
    ขออภัยครับ....ต้องไปคลอง 5 ดูรถบุญตาวะหน่อย เพิ่งติดโลโก้..นิตโต ไปว่ะ

11. John <<GooD-oLd-CaR>>

John <<GooD-oLd-CaR>> New Member VIP

1,927
    89
    0
    Hankook คลอง 5 ไม่ใช่ Hankook พีระ เด้อ

12. Potato 1.6GT

Potato 1.6GT New Member Member

898
    5
    0
    สรุป.........ล้มโต๊ะ

13. Super Colt

2,980
    11
    0
    ไม่ไปก็ได้ เชอะ:cry:

14. JZGE

855
    57
    0
    เพื่อเงินคับ

15. LBGT

3,305
    20
    0
    ตึ่งโป๊ะ :eek: :eek: :eek:

16. Marky

Marky New Member Moderator

1,819
    12
    0
    :D ... และแล้ว อดีตมือล้มกระดาน ไม่ได้ทำเองก็มีเหตุต้องเป็นไป 555

ของเค้าแรงจริงๆ

17. LBGT

3,305
    20
    0
    คนขี้งอนเยอะจิง จิ๊งงงงง LOL

18. Super Colt

2,980
    11
    0
    ดีแล้วไม่ว่าง ไม่งั้นกูออกตัวอีกแน่ อิอิ พอดีไม่บาย นอนอยู่บ้านเนี่ย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้