ถามหน่อยคับ เรื่อง ภาษานักแข่ง

การสนทนาใน 'Drift' เริ่มโดย CT_D, 9 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. CT_D

CT_D New Member Member

9
    0
    0
    นักแข่งทุกคนต้องเก่งเรื่องภาษาด้วยรึป่าวคับ สมมุติว่า นักแข่งที่ไม่เก่งภาษาอะไรเลยแต่มีความสามารถขับได้ดีกว่า จะได้รับเข้าเป็นนักแข่งได้รึป่าวคับ

2. CT_D

9
    0
    0
    แต่ก็เข้าใจนะคับว่ามันจําเป็น (ถ้าได้โกอินเตอร์) หุหุหุ

3. OKUMI

OKUMI New Member Racer

160
    8
    0
    ขอให้ขับเก่งเถอะครับ ต่อให้เป็นใบ้เวลาโกอินเตอร์เดี๋ยวมีคนเป็นล่ามให้เองแหละครับ

4. CT_D

9
    0
    0
    ผมขับไม่เก่งหรอกครับรถก็ยังไม่มีจะขับเลย อยากรู้กรรมการจะเอาไว้รึป่าวถ้ามันเกิดเหตุการแบบนี้ขึ้มา แค่เรียนรู้เฉยๆ ของแบบนี้มันไม่แน่นอนหรอกครับอะไรมันก็เกิดขึ้นได้เสมอ ***หากรถคุณเสียกลางทางจะทําไง **** 555 จบข่าว

5. lancerck4

lancerck4 Well-Known Member Member

2,280
    52
    48
    เพื่ออะไร........งง

6. Marky

Marky New Member Moderator

1,819
    12
    0
    :) ... ภาษานั้น ผมเข้าใจว่า ทางสปอนเซอร์อาจมีผู้บริหารเป็นชาวต่างประเทศ ดังนั้นอาจจะต้องมีสื่อสารเป็นภาษาอังกฤษทั้งทางวาจาและจดหมายครับ.

ปล. เป็นความเห็นของผมเองน่ะ

7. CT_D

9
    0
    0
    คุณMarKyเข้าใจถูกแล้วครับ ผมไม่เก่งสักเรื่อง ภาษาก็ไม่ได้ ความรู้เรื่องรถก็ไม่มี แต่ใจมันชอบทางนี้จริงๆ ก็เลยเริ่มเรียนรู้นะครับ ตอนนี้ยางมายมีรถ อนาคตยังไม่แน่นอน อิอิอิ *** มีแต่ใจจริงๆ 555*** ส่วนเรื่อง รถเสียกลางทาง ผมล้อเล่น อิอิอิ ระดับมือนี้แล้วจะทํารถเสียคงมายมีแล้ว นับถือครับทุกท่านที่เข้ามาติชม

8. Project_L

Project_L New Member Member

873
    8
    0
    -*- แล้ว ถ้า มาณ เสีย จริงๆ อ่ะครับ -*-

9. CT_D

9
    0
    0
    ไม่รู้อ่ะครับต้องอยู่ที่กรรมการ ผมไม่มีความรู้ด้านนี้อ่ะ (กําลังศึกษาอยู่คับผม)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้